Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mguu unachoma

Discussion in 'JF Doctor' started by magdarena, Jun 27, 2012.

  1. magdarena

    magdarena Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari ninatatizo lamguu wakulia kuna kipindi nasikia kama mtu ananichoma nasindano kuanzia chini mpaka ktk goti kisha inapotea. Hali hii yamda mrefu hua inatokea nakupotea.

    Mguu unachoma kama kuna sindano. Hua inatokea kuanzia chini inapanda hadi ktk goti. Hali hii hua inatokea na kupotea.




    Nini hii jamani? Naninintiba yake?
     
Loading...