Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mguu na mkono wa kushoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziroseventytwo, Mar 29, 2012.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,849
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Wandugu! Kuna ukweli wowote kuwa mtu anayetumia mguu na mkono wa kushoto kwenye michezo, wanauwezo kuliko wanaotumia mkono/mguu wa kulia? Baadhi ya wanamichezo,wanaotumia miguu/mikono ya kushoto ni pa1 na Diego Armando Maradona, nguli la Argentina,Leonel Messi,mwanasoka bora wadunia 3 times, Kun Sergio Aguerro, mpachika mabao wa Man city, Arjen Robben winga wa ukweli pale klabuni Munich. Mwone Rafael Nadal,anavyotandika tenis,anapopambana na manguli kama Djonkovic, Andy Murry na hata 16 grand slam winner Roger Federra. Je? Kuna ukweli wowote,kuwa watu wa aina hiyo wanauwezo michezoni? Ni unadhani kinasababisha hawa wawe juu kuliko watu wa miguu/mikono ya kulia?
     
  2. C

    CDK Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Unataka tuchukue katika tasnia hizo mbili tu(Football na Tenis) halafu tukufanyie uchambuzi makini wa kisayansi ili upate uhakika zaidi kuwa wapi ni zaidi kati ya hayo makundi mawili Mguu/mkono kushoto Vs. Mguu/mkono kulia ? Au tukuweke na tasnia nyingine mzee ili ujue ukweli
     
  3. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,849
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    mkuu,itakuwa vema kama utaweka makundi yote au tasnia nyingine tofauti na football na tenis. Then ukiichambua kisayansi, itakuwa safi. Ila utumi kiswahili, kiingereza, sitakupata sana!
     
  4. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Nilipost hii some months ago kwenye huu uzi http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/232458-kila-nikipata-mpenzi-mpya-anatumia-mkono-wa-kushoto-2.html hope itasadia

     
  5. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    innawezekana wadau.
    sasa mi ni maleft wa mguu na mkono. tatizo ninamwandiko mbaya msiombe. yaani kwenye mitihani ilikuwa ngumu walimu kuelewa nilichoandika japo wengi including walimu wa primary hadi chuo walinikubali kuwa nna uwezo sana.pia hata kazini wengi wanaona hivyo japo mwenyewe najiona wa kawaida sana.
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itanibidi nibadilishe mkono kutoka wa kulia mpaka wa kushoto!
     
  7. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    hizo fiksi............tukianza kuorodhesha wanaotumia mguu/mkono wa kulia hapa c mtakimbia nyie.......
     
  8. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    sio peke yako, na mimi nina mwandiko mbaya usiombee aisee kama bata kakatiza.. Gud to know tupo tupo wengi..
     
  9. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa wanaotumia mköno/mguu wa kushoto ni wachache ndio maana tunaona kama wao wamebarikiwa vitu flani zaidi ya wa-kulia. Wao na cc ni walewale tu, hakuna tofauti. Mie natumia kulia na kushoto kuandikia na miandiko yote mizuri, pia enzi zangu nilikuwa nacheza soka kwa kugonga gozi kwa miguu yote lakini ndo ivo tena, nimefulia mbaya.! Sina ujiko wowote
     
  10. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah! Hapo kwnye mwandiko upo correct coz mie nikiwa chuo kuna prof alikataa kusahihsha pepa zangu kisa mwandiko wa left hand!
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nimewaona sawa hao mashoto kadhaa ambao wako bright, lakini pia nimesoma darasa moja o level na mashoto wa mikono wawili, yaan walikuwa ni vilaza balaaaa, mmoja alifail form two, na mwengine cjui hata aliishia wapi ila mi naona ni kwa vile kwli wapo wachache ndio maana wanaonekana wako bright kiivo, naamin kuna wengi wa kawaida tu
     
  12. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi natumia kushoto kwa kuandika, na kujichamba nkiwa toilet. Sioni cha ajabu.
     
  13. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi natumia kushoto kwa kufua nguo, na kujichamba nkiwa toilet. Sioni cha ajabu.
     
  14. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Hahaha..nadhani asilimia kubwa tuna miandiko mibaya..same here,nina mwandiko mbaya mpka inabidi niwe naandika herufi moja moja bila kuunganisha. Kazini wananiita jembe,class ckuwa mhudhuriaji kbc nikienda kwenye pepa jamaa wanashangaa oya umekuja kujibu nn?class huwa huji? Ila yakija matokeo ndo utanisoma.
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Nambe,ukikuta kilaza ni kilaza kweli..ila ukikuta bright ni bright mbaya..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. S

    Saskatchewan Senior Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi natumia kushoto kwa kila kitu! Mwandiko wangu sio mbaya kwa sababu unasomeka! Kuanzia O na A level nilipata division one na udsm nikapata upper second! So wanaotumia kushoto asilimia kubwa ni majembe!
     
  17. C

    Clfiton Andrew Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Msijali wote mnaotumia kulia nafikiri kama amesha exaust hiyo orodha hapo juu, maana yake ni kwamba watu wote maarufu waliobakia wanatumia kulia, sasa utapima wapi ni wengi zaiadi, kama ni raisi ni moja kwenye kundi lao au wanasayansi wako watano maana yake waliobaki wote ni righties
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eti eeeh, labda sina uhakika kwa kweli
     
  19. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Kuna natural born lefties mkuu na wanaoAdapt kuwa lefties either toka wadogo mkono wa kulia ulikuwa limited labda mobility issues, ulipanda mti ukaanguka ukawekewa hogo kwenye mkono wa kulia ikabidi kujifunza kutumia kushoto wewe sio mashoto ni adaptation tu, ajali umekatika mkono wa kulia. Kamwe huwezi kuwa mashoto kwa kuamua kutumia mashoto hiyo kitu inaanzia kwenye brain hemispheres..
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi chekechea ilibidi bakora zitumike kunibadili toka mkono wa kushoto kwenda kulia.Kilichotokea sasa ni balaa,nilikuwa na mwandiko kama wa daktari kwenye kadi ya mgonjwa.Ila kadri nilivyozidi kusonga mbele mwandiko umezidi kuboreka na kuhusu darasani from primary school to chuo watu walikuwa wanaona vumbi langu tu mpaka wakawa wananichukia kwasababu nilikuwa adui mkubwa wa prepo time ila matokeo yangu tembo.
     
Loading...