Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mgunduzi wa maziwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pera, Aug 8, 2011.

  1. p

    pera Senior Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliegundua maziwa ya ng'ombe alikua anafanya nini na ng'ombe mpaka akajua haya ni maziwa na yanafaa kwa ma2mizi ya binadamu
     
  2. K

    Kajole JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    wanakuja wadau wewe subir,
     
  3. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alikuwa anampedeshee ndama mtoto wa ng'ombe.Haha.
     
  4. K

    Karry JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna aliyegundua maziwa ya ng'ombe
     
  5. M

    Mbishi SR Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waligundua wanaopenda kunyonya!!!! Kwani nani aligundua chumvi tamu?
     
  6. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa mtaji huu tutahoji vingi sana. Mbona kwa mfano farasi haliwi?
     
  7. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii ni instinct ya mwanadamu kutokana na kunyonya. Hakuna mwalimu wa kunyonya ila naturally it happened.
     
  8. m

    magneto Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ivyo tu!mi kila mara najiuliza aliyegundua pilau,ilikuwaje akatafuta bizari,vitunguu saum,mdalasini nakadharika akamix kwenye mchele akafanya mambo ya jiko ikatokea kitu PILAU!afu alijuaje ukimwagia na kachumbari ndo inazidi kunoga
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Nyama ya Farasi ni tamu sana mkuu. Hebu jaribu kwenda Kazakhstan utaona jamaa wanavyomla farasi. Hutaamini
     
  10. M

    Masiko W. M. Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo mengi ni kama alivyosema mkuu hapo juu kuwa ni Instinct. Mimi namfikiria sana mtu aliye gundua computer language hadi kutufikisha hapa tulipo
     
  11. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    ha ha ha! Hapo mwisho ndo umeua kila kitu.
     
  12. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Aligundua maziwa ya ng'ombe ni ndama mwenyewe
     
Loading...