Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgonjwa wangu wa Kansa Amefariki dunia!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Kigarama, Oct 14, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yule mgonjwa wangu wa Kansa niliyekuja kuomba ushauri humu ndani kama kuna tiba ya Kansa ya Ubongo hapa Tanzania, Amefariki dunia saa saba usiku wa kuamkia leo. Kuugua kwake kumenifanya niamini sisi watanzania sasa tunatakiwa kuujua ugonjwa huu kwa undani kwani jamaa kwa miaka yote kumi ya kuugua kwake hakuna hata Daktari mmoja aliyewahi kumwambia kama ana dalili za ugonjwa wa Kansa mpaka pale alipozidiwa!!
     
  2. obi's

    obi's Senior Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    pole sana ndg yangu, sote ni njia hiyohiyo.
     
  3. Keyshia

    Keyshia Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Poleni sana Mungu atawapa Imani!
     
  4. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    pole sana kaka, mungu awape faraja yake ya milele.
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kuna ndugu yangu alifariki kwa cancer wamekuja kugundua mwishoni kabisa baadaya ya miaka 8 ya kutaabika..Naweza kusema huduma zetu za afya bado ni mbovu kuliko tunavyofikiri..Cancer inaweza kuzuilika katika hatua ya awali kabisa..kwa kumshauri mgojwa kutumia baadhi ya dawa na vyakula..wengi madactari wetu wanakimbilia kuwapiga wagojwa mionzi ambayo baada ya mda mgojwa upatwa na maumivu makali yasiolezeka...
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Dah. Pole sana. Ndo dunia ya tatu. Ndo maana wakubwa wakipata mafua wanawahi india isijekuwa ni dalili ya kansa ya pua.
     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Poleni sana
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pole sana ndugu yangu
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    pole saana
    this is shocking..
     
  10. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Poleni sana...........
     
  11. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu.
     
  12. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Pole sana kiongozi,tupo pamoja na wewe kwenye kipindi hiki kigumu.
     
  13. l

    lasix JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Pole sana,jana nilisoma thread yako nikashindwa cha kushauri,maana nakumbuka jinsi shemeji yangu alivyopata mateso kwa kansa ya ubongo hadi kufariki mwaka jana.then akafuata baba yangu mzazi halaf shangazi.wote kansa!ulikua mwaka mgumu mno kwangu!
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu,Mungu akupe nguvu kipindi hiki kigumu
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Pole sana kiongozi. Tatizo hospital zetu hasa za serikali madaktari wako busy sana na mambo yao maana mshahara ni kidogo kwa mantiki hiyo ukiingia tu kwa Dr. kabla hujamaliza kujieleza kashaandika prescription!!! Udhaifu kila mahali!!!
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pole sana Kamanda wetu!
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Pole sana kaka.@Kigaram Madakatari wazuri wapo Tanzania ila Vifaa vya kufanyia kazi ndio vipo pungufu kaka pole sana ndio maana Madaktari wanabahatisha kwa kazi zao kutokana na upungufu wa vifaa kaka. Marehemu Mwenyeezi Mungu amlaze pema peponi Ameen.
     
  19. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Pole sana kiongozi wote ndo njia yetu.Mungu amlaze anapostahili
     
  20. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Pole sana kamanda,na hakika Mwenyezi Mungu atamrehemu na kumpa nafasi ya kuwa ktk ufalme wake.Pole pia kwa wanafamilia kwa msiba mzito,mmepigania kwa nguvu na moyo wa kipekee uhai wake lakini bahati haikuwa kwenu,mwenyezi MUNGU akupeni moyo wa upendo na mshikamano ktk kipindi hiki cha majonzi mazito,awape faraja na neema zake nanyi muishi kwa umoja.poleni sana na be blessed guys!
     
Loading...