Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgonjwa Moro asafirishwa kwa mkokoteni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kassim Awadh, Jul 19, 2012.

  1. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Maisha bora kwa kila mtanzania? Mjini morogoro bibi mmoja alisafirishwa kwa mkokoteni baada ya kukosa hela ya ama kukodi gari ama usafiri mwingine, Hivi mahospitalini dawa sehemu kubwa ni za kununua atakuwa alimudu gharama?
     

    Attached Files:

  2. f

    fluid Senior Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    jamani madktari walichokuwa wanakigomea ndo kama hiki.mi niliwaelewa kabisaa.lakini sisi watz kwa kuwa uwezo wetu wa kufikiri ni mdogo, tunawalaumu tuu, bila kufikiria
     
  3. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu nahisi nadharia yako si ya kweli! Maana inavyooshesha huyu mama alikodi mkokoteni kubeba mizigo yake! kutokana kutokana na kutoweza kumudu spidi ya msukuma mkokoteni,akaamua naye awe mzigo ili wafike sambamba na msukuma mkokoteni!
     
  4. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hii habari imetoka Globalpublishers mkuu,,huyo bibi katoka Matombo huko kuja Moro kwa ajili ya matibabu ana matatizo ya miguu kutokana na hali ngumu alimudu tu kukodi mkokoteni
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo lao madaktari wanagoma kutaka maslahi yao,. Jibu jepesi kwenye ishu za maana
     
  6. f

    fluid Senior Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    usiwaonee wivu kazi yao ngumu sana..na wanalipwa kidogo sana..angalia tra,bot,tanesco?!!maslahi yao ndio lakini siyo primary goal yao..fwatilia acha kubwabwaja..iq yako inaelekea ni 60.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu si wa kumuonea huruma..walidanganywa na wakakubali sasa kazi kwao
     
Loading...