Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgonjwa akataa kutoka muhimbili moi;nitoke hosp niende wapi guest???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 22, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Kwa walioona itv tarifa ya habari inasikitisha sana kuna familia imekaataa kumtoa mgonjwa wao pale moi baada ya kuambiwa na uongozi husika wa MOI MUHIMBILI waondoe mgonjwa wao
    swala hili liemetokea baada ya mgonjwa wao kuambiwa vipimo na dawa vinaweza chukua mil 2 akini we katafute mil 1.8 ,wakiongea kwa huzuni wamesema wao wameweza kupaata mili 1.2 tu lakini tulipowafwata wakatuambia tumchukue mgonjwa wetu ati kama atutaki watatuletea polisi hapo ndipo walipochemka tukaamua kuja itv kueleza hali alisi...mgonjwa alipoulizwa na mwandishi wetu alisema yeye amesema awezi kutoka na kusema waniue tu nitoke niende GUEST???

    INAUZUNISHA SANA RAIS KIKWETE KWENDA NA KUNDI LA WATU USA KILA MARA HUKU WAKITUMIA MILLION SI CHINI YA MIATATU 300MIL....WAKATI HUO HUO KUTENGA BILIION 50 KWA AJLI YA KURUDI MADARAKANI HUKU WATU WAKIFA KWA KUKOSA MIL 1.8,,,HUU NII UHUNI MKUBWA LAAAANA KUBWA RAIS WETU...THAMININI MAISHA YA WATU...JAMANI LEO PALE MUHIMBILI AMELETWA MTU MMOJA NA DEFENDER PT 7850 AKARUSHWA TOKA GARINI KAMA KUKU WAKAONDOKA ALIPOULIZWA AKASHINDWA KUJIELEZA BAADA YA KUPEWA DRIP AKADAI AMEOKOTWA AJALA SIKU YA TATU YEYE NI OMBA OMBA NA TANGU MVUA INYESHE AJAPATA KABISA HATA YA CHAKULA....

    HIVI RAISI WETU UNAJUA HAYA MAMBO AMA UKIALIKWA MUHIMBILI MPAKA UKAFUNGUE JENGO????
     
  2. MPANDA Jr

    MPANDA Jr JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2014
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,299
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Long ago, lakini.... itukumbushe na haya jaman mwe! CCM inakera
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2014
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mungu tusaidia viongozi wetu waone haya
    Amen
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2014
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    Wakome kuipa kura ccm
     
  5. kajirita

    kajirita JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2014
    Joined: Jul 27, 2013
    Messages: 1,579
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Endeleeni kuichagua,si ndio nyie mnaosema CCM itatawala milele?

    Acha muvi iendelee,tutaheshimiana tu.
     
  6. Ushirombo

    Ushirombo JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2014
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 1,536
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mi hili li ccm naliona kama nnyaa
     
  7. Q.s.salum

    Q.s.salum Member

    #7
    Apr 11, 2014
    Joined: Apr 3, 2014
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hao wanaolalamika kukosa m 2 pia ukiwachunguza ni ccm vibaya mno
     
  8. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2014
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wachangiaji wote nawapa big LIKE
     
  9. A

    Albosignathus JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2014
    Joined: Apr 26, 2013
    Messages: 4,825
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kasi mpya ya kufa haraka zaidi kwa kila mlalahoi wa tz.
     
Loading...