Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgonjwa ajinyonga Muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, May 14, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    SUSAN Chiganga (51) aliyekuwa amelazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) jijini Da es Salaam, amejinyonga kwa kutumia kanga akiwa ndani ya bafu la wodi aliyolazwa.

    Inaelezwa kuwa mwili wa mgonjwa huyo ambaye alitokea wilayani Kahama, mkoani Shinyanga, na kulazwa katika wodi namba 20 iliyo katika jengo la Sewahaji ulikutwa juzi ukining’inia katika bomba la maji ya mvua.

    Akizungumza na Tanzania Daima Ofisa Uhusiano wa hospitali hiyo, Aminiel Aligaesha, alisema siku ya tukio mgonjwa huyo aliamka majira ya saa 5 usiku na kwenda kujisaidia ambapo alichukua muda mrefu pasipo kutoka.

    Alisema kutokana na hali hiyo muuguzi wa zamu alimfuata na alipogusa mlango alikuta ukiwa umefungwa na kuamini kuwa mgonjwa huyo alikuwa akioga kwani wakati akiwa nje alisikia maji yakitiririka.

    “Baada ya kufikiri hivyo muuguzi huyo aliamua kurejea wodini kuendelea na kazi lakini ilipopita nusu saa bila Susan kurudi ndipo alipoamua kumfuatilia tena na aliposukuma mlango na kuchungulia alikuta mwili wake ukining’inia katika bomba la maji ya mvua,” alisema Aligaesha.

    Baada ya tukio hilo mhudumu huyo alitoa taarifa kwa uongozi wa hospitali hiyo ambapo walilazimika kutoa taarifa katika kituo cha polisi cha Oysterbay ndipo askari polisi walipokwenda ili kufanya taratibu zao za kikazi.

    Akizungumza na gazeti hili, Kamanda wa Polisi mkoa wa Ilala, Faustine Shilogile, alikiri kupokea taarifa hizo na kueleza kuwa mgonjwa huyo alilazwa hospitalini hapo Aprili 24 akitokea katika Taasisi ya Saratani (Ocean Road) akisumbuliwa na uvimbe jichoni.

    Alisema kabla ya kifo chake marehemu hakuacha ujumbe wowote lakini wanaendelea na uchunguzi zaidi.
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    So sad!
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha! Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    Aaah maumivu sana.r.i.p
     
  6. aye

    aye JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pumzika kwa amani
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    why report to oysterbay police,kwani kile kituo cha muhimbili hakipo tena?pole yake.
     
  8. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Rip........
     
Loading...