Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgongo

Discussion in 'JF Doctor' started by BelindaJacob, Aug 12, 2009.

  1. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Habari JF

    Nina matatizo ya mgongo na yameanza siku za karibuni. Kuanzia saa 4 asubuhi mpaka 11 jioni nakuwa nimekaa kwenye kiti, labda niende lunch au kunyoosha miguu na movement chache tu. Je inaweza kuwa tatizo la kukaa sana?au kiti nikaliacho na position?
    Nikirudi nyumbani na kujilaza najisikia afadhali mana ni kama naupumzisha mgongo.
    Naogopa nisije nikawa na matatizo zaidi ya mgongo na sijui. Nisaidieni

    Shukrani!
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Jaribu pia kuangalia kiti unachotumia Belinda, isije kikawa kigumu kinashindwa ku cushion therefore mgongo unaumia.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi naona pengine hujakutana na mzee muda mrefu ndo maana inakutokea hivyo hata mimi nisipo kutana na wifi yako iwa napatwa na tatizo hilo nikisha jiexpress aaah swafiiiiiiii.
     
  4. M

    Msindima JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana BelindaJacob,nakushukuru sana kwa kuanzisha hii mada,nilipata tatizo kama lako wiki mbili zilizopita na nilijaribu kutafuta sababu ya kuumwa mgongo,na mpaka sasa sijajua nini kilisababisha,jamani kama kuna doctor huku hebu na atueleze nini husababisha mtu kuumwa na mgongo.
     
  5. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    belinda,i am available free of charge kwa sababu wewe ni member humu JF kuu massage therapautically na with unrivalled proffesionalism huo mgongo mpaka maumivu yapotee.results are guaranteed,usually i charge 50£ per session
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Bill
    Asante kwa ushauri, kweli ndo mana nimeuliza labda ni kiti na cushion zake..
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Fidel
    Siyo siri maumivu ya mgongo ni makali mpaka nimeuliza kwa Docta hapa huku nikipanga appointment niende hospital.
    Hiyo theory yako ya kuumwa mgongo ni kali kwakweli...
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Belinda check pia kwa akina mama kuna mambo mengi, likiwemo hili, kama period inakaribia huwa migongo inauma sana, je wewe ni kila siku ya mungu au ni kwa vipidi tu? Kama ni vipindi observe kabala ya siku au baada?

    Nina hiyo problem mimi ila ni kwa ajili ya siku, i never waste my time zaidi nameza pain killer tu au fanya massage na Aloe heat inaisha yenyewe. Kitu kingine alichosema Fidelis ni kweli kama hufanyi tendo tendo la ngono inaleta maumivu pia.
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Asante Msindima, pole na wewe kwa kupatwa na tatizo hili.
    Tutapata ushauri hapa, mimi naona unauma mfululizo pia nimeonelea nipate appointment kwenda kwa daktari kwa check up zaidi..Ni bora kujua athari zaidi kuliko kuona ni maumivu ya kupita..
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Caroline
    Asante mamii kwa ushauri..nimefuatilia nikikaribia mzunguko sina tatizo hili.
    Karibuni swala la mgongo limekuwa mfululizo tangu June hivi ila sasa unauma kila siku. huwa pia ninabeba laptop daily on-off kazini na sipandi gari wala usafiri wowote ni kutembea tu, sijui inachangia?

    massage nani anakufanyia? sorry nimeuliza ili kama unaenda kwa specialist na mimi niende. Na hiyo theory ya Fidel mimi ndo nimesikia leo,kumbe na wewe unaifahamu..
    Salimia haisaidii?ile ya kupaka kama unaijua!
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    SOA
    Asante, huu inawezekana ni ushauri wa kitabibu lakini hamna kitu bure duniani!..
    Labda unielekeze jinsi massage hiyo inavyofanywa hata mdogo wangu anisaidie..unapaka nini mgongoni?
    Serious, mgongo unaniuma sana..Naomba ushauri wa mawazo, vitendo nitafanya mwenyewe..
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Heheheeh tupo pamoja kila week end, labda nitabadili aina za massage !
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mhhhhh
     
  14. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Belinda usitake nicheke mamie, mimi massage nafanya mwenyewe na hiyo aloe heat. Kiukweli sina wa kunifanyia massage hata BF sina mpaka nifanye mawindo mara moja moja tena kwa mbinde kweli kweli.
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    FIDEL, Mimi nisipo jiexpress kwa muda kama miezi 3/4 nakuwaga sioni kabisa na wala sijui naelekea wapi hata gari siendeshi kuepuka ajali na kiuno kinakuwa na maumivu makali sana sana, japo naendaga gym kila siku mazoezi pekee hayatoshi nafikiri ur point hold water
     
  16. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Miezi mitatu hufanyi kwa sababu ni mgonjwa au uko mbali na umpendaye? twambie kivipi.
     
  17. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    maybe,maybe you are a ONE MINUTE man
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe mkuu shauri yako watakusaidia waarabu kumfanyia massage shauri yako naona hutumii chupa.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe ndo maana mimi nimemwambia wazi kuwa yawezekana hajajikunja muda mrefu sana kwa hiyo mgongo umevuta.
     
  20. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
     
Loading...