Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wetu walimu upo palepale; cwt hatutaki porojo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MARCKO, Jul 18, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kadiri muda unavyokwenda CWT wanazidi kukatisha tamaa.Wamekua wana ongea tu lakini hata kuongea kwenyewe sikuizi hawaongei tena. TZ kwa sasa ipo mikononi mwa CWT. Hii ni kutokana na ukweli usio pingika kwmba kumekuwepo na mgomo baridi kwa mfululizo wa miaka kama mi5 hivi. Nafuu mgomo wa mwezi mmoja baada ya hapo wanafunzi wakafundishwa vizuri ; kuliko mgomo baridi usio na kikomo.
    Mgomo baridi unasababisha taifa la kizamani lakini serikali haioni hilo. Viongozi wa CWT kuweni na msimamo acheni ufisi wenu. HATUJA SAHAU MGOMO. TUNATESEKA NA MAZINGIRA MAGUMU HUKU VIJIJINI NYIE MKO DARISALAMA KWENBYE VIYOYOZI.
    NB: Ajali ya meli naomba isiingilie mgomo wetu. Serikali inatudharau sana. Tuifufue elimu kwa kurekebisha masilai ya walimu na mazingira ya kufundishia. LET US FIGHT FOR THE FRUITFUL EDUCATIONAL SYSTEM IN OUR LOVELY TANZANIA!!!!!
     
  2. Persie

    Persie Senior Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ulilazimishwa kwenda huko au kubaki huko
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sijalazimishwa, ila sina uhakika vizuri na ubongo wako. Je tukiacha wengi tutamkomoa nani? labda ungeendelea kusema kidogo ningekuelewa.
     
  4. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kutokana na kauli za waziri wa elimu na yule wa tamisemi ni dhahiri mgomo hakuna yale yale ya madk
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Macho na masikio yetu yatazama kwa CWT. Maswala ya mawaziri, watajiju wenyewe. Moto una waka, ngoja utaona tu.
     
  6. Persie

    Persie Senior Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    xaxa unataka na wenzako wagome wakati wamesha goma kugoma nyie ndo wale mnaobebwabebwa kimkumbo wamekutosa wenzako kaa vp anza self maandamano labda utasikilizwa
     
Loading...