Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo watatiza shughuli SA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OSOKONI, Aug 18, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Mgomo wa wafanyikazi wa umma nchini Afrika Kusini umeingia siku yake ya pili, huku wafanyikazi zaidi wakitarajiwa kujiunga na mgomo huo, ambao umekatiza hudumu za umma kote nchini humo.

    Imetangazwa kwamba wanachama laki moja wa muungano wa wafanya kazi wa umma ambao hawakugoma jana watajumuika na wenzao hii leo kudai nyongeza ya mishahara.

    Vyama vya wafanya kazi nchini humo vimetishia kufunga mojawapo wa barabara kuu na yenye shughuli nyingi sana katika mji mkuu wa Johannesburg kuishinikiza serikali kuwaongezea mishahara.

    Zaidi ya wafanyikazi millioni moja wakijumuisha madaktari, wauguzi, maafisa wa polisi na walimu wamegoma wakitaka nyongeza ya mishahara ya asilimia nane nukta sita badala ya asilimia saba iliyopendekezwa na serikali
    bbc
    hii ndio migomo sio utani tunaofanya sisi wafanyakazi wa TZ!!
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu kama ni elimu hao watumishi wana masters huku tanzania ndio kwanza tunafanya mtiani wa taifa darasa la 4 kuingia la 5,,hao jamaa wanajuwa kupigania haki zao za msingi
    nawaunga mkono
     
Loading...