Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wanukia UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KWETU PAZURI, Dec 22, 2011.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni kutokana na wanafunzi
    kutokupewa bum la pili hadi
    sasa na kuna wengine hilo la
    kwanza bado, baadhi ya
    wanafunzi wameskika
    wakisema hawatajali uwepo
    wa hati za viapo vya
    kutokugoma. Ukienda ofisi za
    bodi ya mikopo hapa kanda ya
    kati, wao wanasema pesa ipo
    chuoni, sasa wanafunzi
    wanajiuliza nn kinasababisha
    uchelewashaji huu.
    Hakuna haki inapatikana bila
    mgomo.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sio kweli wakati mwingine ufuatiliaji wa karibu unaweza fanikisha jambo, c lazima mgome! umesahau watumishi wa umma kila kitu kwao lazima wafuatiliwe mgongo kwa mgongo ndo kitendeke?
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mkiandamana tu mkae mkijua kuna watu laifu la UDOM ndo itakuwa basi, komaeni na kitabu na muachane na mambo ya migomo.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160

    Hapo kwenye bold ndio hasa binafsi nisipopapenda, kwanini mambo hayafanyiki mpaka tusukumane? Hii culture ni mbaya, nakumbuka kesi ya Ditopile ilivyopelekwa haraka, kuuliza wanasema "mawakili wake ni wafuatiliaji wazuri". It means the government can not act on time unless it is pushed or lobbied.

    Leo ni UDOM, a six hours trip to Dar na afadhali wana ofisi ndogo, tomorrow itakuwa Kigoma au Ukerewe nani atafanya huo "ufuatiliaji mzuri"? Things should change.
     
  5. k

    kipinduka Senior Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan washasahau ya udsm,na wenzao ambao hawajalud ngoja wagome watolewe kafala cc ye2 macho
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    tumekuwa kama mateka kwenye nchi yetu wenyewe sababu ya wash*nzi kama 7 hivi..wanajeshi nao hovyo tu,waooooga
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    udom hakuna mgomo wakigoma watagoma,education colege...hao wengne hamna ki2.
     
  8. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we huwezi goma coz ushapewa mkopo wote, sio?
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    gomeni tu.
     
  10. p

    papachu Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua mnaishi katika mazingira magumu kifedha,lakini kumbuka mkigoma tu mtafukuzwa si mnaona yaliotoke udsm,ninyi komaeni na kitabu
     
Loading...