Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wanukia UDOM.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KWETU PAZURI, Dec 22, 2011.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni kutokana na wanafunzi kutokupewa bum la pili hadi sasa na kuna wengine hilo la kwanza bado, baadhi ya wanafunzi wameskika wakisema hawatajali uwepo wa hati za viapo vya kutokugoma. Ukienda ofisi za bodi ya mikopo hapa kanda ya kati, wao wanasema pesa ipo chuoni, sasa wanafunzi wanajiuliza nn kinasababisha uchelewashaji huu.

    Hakuna haki inapatikana bila mgomo.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nyie andamaneni muone, kama kawaida wote nyumbani zen watu wengine wasepeshwe.
     
Loading...