Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wanukia chuo cha IFM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Jul 26, 2011.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kuna taarifa kwamba mgomo mkubwa wanukia IFM (nimepigwa simu na mupenzi wangu anaesoma Chuoni hapo).
    kisa eti madai ya wanafunzi kutaka kufelishwa kwa makusudi. wanadai sasa wanfunzi baada ya kujisomea wanangaika kupiga picha
    Kisingizio wasiona vitambulisho wanavyovikubali wakuu waassingie kwenye exam. wanatakiwa wawe na vitambulisho kabla ya saa 10 leo
    Tangazo hilo likija tayari exam imeanza rasmi jana bila ya ufafanuzi kama huo
    tayari mazungumzo ya Mgomo umepamba moto hasa baada ya mwanafunzi 1 jana kutolewa ndani ya ROOM kwa kisingizio hana kitambulisho kama hicho.
    Source. Mupenzi wangu ninae muamini Chuoni hapo
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    dah asante kwa taarifa... vipi mpenzi wako na yeye atagoma..?
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Join Date : 23rd July 2011
    Posts : 6
    Rep Power : 0


    karibi jamvini kwanza............... naomba tu umwambie mupenzi wako asiwe mstari wa mbele hata kama anashawishika kugoma.....
     
Loading...