Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo walimu ulivyotikisa Chicago - Marekani - Polisi Tanzania wanajifunza nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Sep 14, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chicago Teacher Strike Goes to Fourth Day

    [​IMG] [​IMG][​IMG]

    Maandamano ya mgomo wa walimu huko Chicago yakiwa ya amani kabisa hakuna hata polisi katika tukio hilo na hakuna mwenye kuzuia nguvu ya umma kwani ni haki yao. Polisi wanahitajika tu kama kuna uvunjikaji wa amani.

    Tanzania tunajifunza nini kutokana na mauaji ya raia yanayofanywa dhidi ya waandamanaji kwa amani kudai haki zao za msingi?
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Watoto nao wanashirikishwa katika kudai haki za walimu wao, lakini kwa Tanzania ni hadithi nyingine nakumbuka siku watoto majuzi walipolipuliwa mabomu walipojaribu kutetea hazi zao za elimu katika mgomo wa walimu.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]
     
Loading...