Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa watumishi wana taaluma na waendeshaji udom

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkereketwamkereketwa, May 10, 2012.

  1. m

    mkereketwamkereketwa Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo hiki kimekuwa moja ya vyuo bogasi hapa nchini mbali ya kwamba serikali imewekeza pesa nyingi sana. Uongozi wa juu ni mbovu na serikali unauona lakini inafumbia macho. Mwenyekiti wa council tunakuomba utusaidie kuhusu mchwa hawa waliovimba sana vichwa vyao.

    Idara hazijasimama kwa sababu wamewekwa watu wasio na uwezo, idara nyeti ya rasilimali watu ina uozo mtupu, walimu wa upe wakiongoza na mtaalamu wa udahiri wa wanafunzi. Ni muda muafaka kutazama mustakabali wa chuo jamani sio kupelekana tuu. Mama wa rasilimali watu jiuzulu huwezi kazi zako jamani, ng'oka ng'oka ng'oka.

    Mshauri wa wanafunzi kazi yako kula watoto badala ya kuwashauri mambo yanayofaa, ng'oka, kwanza ulitolewa idara hiyo kwa kuwa hukuwa unaweza kazi sasa umerudije au ndio ukabila??
    Tumechoshwana mambo haya ya udom, tunaomba uongozi wa juu mkapa na mwapachu muangalie jambo hili na mtusaidie, chuo kina umaarufu wa majengo na sio thamani ya elimu. Watumishi wanaacha kazi kila kukicha ifanyike uchunguzi, iundwe tume kuchunguza haya yote.
    uozo wote ni kwa ajili moja watu wanaoajiriwa hawajui kazi zao na wanaajiriwa watu feki, shida ni idara ya rasilimali watu.
    Ifutwe au watolewe waliopo waletwe watu wapya.
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Udom zi zaid ya tatizo,vp kuhusu wale vijana waliosimamishwa na kutimuliwa?
     
  3. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    niko nchi za watu natafuta shahada ya uzamivu...nlijisemea nikirudi nitajaribu bahati hapo udom....ilaaaa kwa sasa nimezika rasmi mawazo hayo baada ya kugundua zengwe kubwa hapo!! unless chuo kistabilize....
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mbona title na content havinani
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Huo mgomo mbona sijauona hapo? Au ndio mambo ya kuuza gazeti?
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mkereketwa nahisi nae ni mwana UDOMASA
     
Loading...