Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Wasafirishaji Mji wa Moshi: Siasa za CHADEMA vs CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTENGETI, Jul 9, 2012.

  1. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Wana bodi asalaam aleykum
    Tangu juzi Ijumaa Mji wa Msohi umekumbwa na kadhia ya Wasafirishaji kugoma kusafirisha abiria kati ya mji wa moshi na Arusha pamoja na sehemu zingine za mkoa wa Kilimanjaro.
    Hali ni mbaya sana kwani abiria wanalazimika kupanda magari binafsi aina ya Noah. Na magari hayo kupambwa kwa maua kama vile wanaenda Msibani. kwani kuna vijana wamepangwa Njia ya panda Himo,Barabara ya Kibosho kwa ajili ya kupopoa mawe mabasi ambayo yanakaidi mgomo.
    Pia nimejaribu kuongea na baadhi ya makundi ya vijana wapopoaji kuhusu theme ya mgomo wao. Cha kwanza kabisa waliniuliza itikadi yangu nikaawaambia mimi ni mwana CDM. Duh. Namshukuru mwenyezi mungu kwa kunijalia Mbio.
    Nilichokugundua kuwa Umoja wa Vijana wa CCM wilaya ya Moshi na Mkoa wanachochea mgogoro huu ili kuchonganisha wananchi wa Moshi na Halmashuri ya Mji wa Moshi ambayo inaongozwa na Chadema. Kuna magari ambayo yanapeperusha bendera za CCM yanabeba abiria bila kikwazo chochote. aliyepo moshi aende barabara inayoenda TPC/Kahe atayaona vizuri tu.

    Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana Mkoa wa Kilimanjaro Godliving Moshi. ambaye kimsingi ni mpiga debe wa magari ya Marangu/Holili chini ya mwavuli wa Akiboa ndiye aliyepanga vijana maeneo yote hayo yenye vurugu. Pia warusha mawe hao ni wale vijana wa CCM waliopiga wagonjwa Hospital ya KCMC mwaka 2010
    NAOMBA KUWASILISHA
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili tatizo la magari kugoma kutoa huduma za usafiri zimekua kero kwa mji wa moshi na arusha takriban wikiki sasa.ilianza daladala za moshi na sasa coaster ziendazo moshi,asubuhi ya leo imenilazimu kulipa alfu ishirini kufika moshi.hakuna gari ya kwenda dar iliyoruhusiwa kuchukua abiria wa moshi kwahiyo kama safari yako ilikua ni yalazima basi ilikubidi ulipe nauli ya kwenda dar.sababu za mgomo ni kodi zisizo na tija zinazotozwa pindi wapitapo kila kitu.ukitoka arusha kwenda moshi kuna kodi mara nne yaani kwenye vituo vinne lazima ulipe 2500.kituo cha kwanza ni stand ya mabasi arusha,tengeru,bomangombe na kituo cha mabasi moshi.sasa wewe piga hesabu vituo vyote hivyo kutoza kodi ina tija gani kimaendeleo au ni roadtall inarudishwa kwa staili ingine?mgomo mwingine unaonukia ni wa magari ya dar arusha nao wanasema wapo njiani kuunga mkono wenzao kwani wao ndio wanalipishwa hela nyingi mpaka inakera.hii serekali inaelekea bila mgomo haiendi.migomo iliyopo ni ya madaktari na sasa inayofuatia ni walimu nahapo ndipo nchi itakapo kua haitawaliki rasmi.
     
  3. silvemaps

    silvemaps Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima CCM ICHINJWE 2015 HATA WAKILETA VURUGU,MAMEMCHINJA MWENYEKITI ARUMERU SASA WANALETA BIFU ZA KIJINGA SI WAHAME HICHO CHAMA KWANI LAZIMA KUWA CCM? CHAMA CHA MAFISADI HICHO JAMANI HAMUONI KAMA MMELAANIWA?
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chanzo cha mgomo wa wasafirishaji ni CCM, ushahidi huu hapa:-
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tuelekeako kugumu
     
  6. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha kupotosha umma. Wasafirishaji walio wengi K'njaro ni CDM, ule ni mgomo wa wasafirishaji usio na uhusiano na chama cha kisiasa.
     
  7. d

    dguyana JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So kila kitu siasa. Hata udaku utakuwa siasa nao yaani Wema amchamba Wolper siasa, Diamond ni freemason sias. Du kali.
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanza nishukuru sana kwa thread hii
    Binafsi leo nimestushwa sana na mgomo huu wa leo. Juzi tarehe 9/7 tulikumbwa na mgomo kama huu! Siku ya pili mgomo ukapungua na watu kuendelea na shughuli zao. Leo mambo yamerudia tena vibaya zaidi.
    Kibaya sana MEYA WA MANISPAA anasimama na kusema kuwa halmashauri imekwisha hamua yule asiyetaka aweke gari lake nyumbani! Ndugu yangu Jaffar Michael Meya wa manispaa ya Moshi unatakiwa uchunge sana mdomo wako! Hii siyo kauli kwa wapiga kura wako! Ukipita kila sehemu hata asiyejua chochote utasikia akisema haya ndo maafa ya kuchagua CHADEMA! Tumeshuhudia mashirika mbalimbali wakiwaita wadau wao na kuwaelezea kusudio lao la kupandisha gharama mbalimbali. This is a soft approach for your people! Tulitegemea Halmashauri ya Moshi ingekaa na wadau kupitia kipengele kwa kipengele kuwashawishi ni kwa nini tozo lipande. CCM wamemchezesha mziki wanaoupenda wao nao wameingia kucheza bila kujijua. Poleni sana CDM!
    Mwenyekiti wa CDM Taifa na Mzee Ndesamburo kaeni na kijana wenu mumwelimishe! Amechemka sana, mwambieni aache jazba na hasira. Mkimwacha atawacost 2015. Believe me 2015 mna kazi kubwa kuliko mnavyofikiri!
    Jimbo la Moshi ni muhimu sana! Naskia wanaCCM wanamwaga mboga huku! Sio ajabu nanyi mkaja na sera za kumwaga ugali! Madiwani wa Moshi wengi ni CDM, jueni kuwa mgomo huu anayenyooshewa kidole ni CHADEMA!
    Je Mtaweza kujinasua?
     
  9. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    U make mistakes, Oppotunist takes over
     
  10. m

    msnajo JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,057
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kete ya CCM kupata ushindi
     
  11. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Irrelevant content removed by mods
     
  12. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kibanga Ampiga MKoloni

    Barua hii labda mtu ambae ametoka mirembe ndie atakubaliana nayo kua CCM wame andika! Barua imetengenezwa na Chadema kwa propaganda za kichadema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sasa kama halmashauri tu wanashndwa kuiongoza,wataweza kuongoza nchi kweli?i pity you chadema.
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu wacha kuleta mambo ya siasa watu wanagoma ushuru umepanda kutoka 1000 mpaka 1500 haijapita muda wameongeza tena 2000 watu wamechoka wameamua wagome sasa wewe na siasa zako zinaingiaje hapa au umetumwa?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hicho ndo kitu mnachotaka kuwajengea wananchi wapate kuamini ila mkumbuke mTz wa leo siyo yule wa 2005 au wa 2010, mabadiliko ni lazima na siyo ombi!
     
Loading...