Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa wasafirishaji mabibo hostel waendelea kutesa wanafunzi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samirnasri, May 6, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Madereva wa magari aina ya costa zinazosafirisha wanafunzi wa chuo kikuu cha dar es salaam kutoka mabibo hostel kuelekea campus ya mlimani waligoma kutoa huduma hiyo tangu jana alhamis na kuendelea siku ya leo. Wanafunzi wengi sasa wanalazimika kupanda magari mawili mpaka kufika chuo wakianzia safari mabibo hostel hadi ubungo na baadaye kupanda gari kutoka ubungo mpaka chuoni kwa jumla ya shilingi 600. Wanafunzi wengine wnalazimika kutembea kwa miguu kutoka hostel za mabibo hadi chuoni kutokana na hali ya uchumi kuwa mbaya kwa wanafunzi wengi ambao bado hawajapata pesa za kujikimu za awamu ya pili. Sijafanikiwa kupata sababu ya mgomo huo wa wasafirishaji.
     
Loading...