Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa wanafunzi UD

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lutala, Feb 7, 2011.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Great thinkers, kuna yeyote yule aliyepata taarifa ya kikao cha Waziri wa Elimu na Ufundi Dr. Shukuru Kawambwa na wanafunzi wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam?

    Kuna lolote jipya lilofikiwa?

    Natanguliza shukrani zangu.

    Mzazi
     
Loading...