Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Walimu: Serikali Haina Pesa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdau, Nov 9, 2009.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Walimu leo wanaanza mgomo rasmi nchi nzima wakiilazimisha serikali iwalipe malimbikizo yao..kuna tetesi kwamba serikali inafanya ujanja ujanja wa kuwazungusha kwa sababu haina pesa za kuwalipa...Jamani nch inaelekea wapi sasa?? chukulia mfano wa Wilaya ya Mvomero, malimbikizo yaliyoleletwa ili kuwalipa walimu ni shilingi Milioni 10!!! Lakini kuna mwalimu mmoja, nasisitiza, mmoja tu, yeye anadai jumla ya shilingi milioni 11!! CAG na Waziri wa Elimu wanedanganya sana kwenye hili, wawajibike!!
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Serikali yetu useless kabisa huo ndo ukweli wa mambo.
     
Loading...