Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa walimu mkoba wa cwt umejiaandaa kutekw na kufa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Welu, Jun 27, 2012.

  1. W

    Welu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mwenzako akinyolewa na wewe tia maji. Wahenga hawakukosea. Mkoba wewe kiongozi wa mgomo wa walimu, uko tayari yakukute kama ya mpendwa wetu Ulimboka? Mgaya wa TUCTA upo? Mtakuwa tayari kutetea wenzenu?
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sijiui Yumo humu huyu bwana ili alijibu hili swali maana ni swali muhimu sana kwa watanzania
     
  3. W

    Welu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Viongozi wa mgomo wa walimu elezen mapema kama mko tayari kufa maana nawajua mu waoga sana. Ulimboka ni shujaa wa nchi hii. Mungu amsaidie apone haraka sana.
     
  4. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa hii advertise ya Magamba kwa Ulimboka, Mukoba atakuwa anajiharishia saizi, walimu wasitarajie mgomo hapo.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hapa ndiyo tutakapo waona viongozi wa kweli ambao wako tayari kufa kwa kusimamia ukweli....
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni kwamba akisha tangaza mgomo anajichimbia handaki....
     
  7. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    KWA STAILI YA DK. ULIMBOKA INAONESHA HAKUNA HAJA YA KUWA NA VYAMA VYA WALIMU,MADAKTARI,WAHANDISI,WANAHABARI,WANAHARAKATI,N.K NA KAMA VITAKUWAPO BASI VIWE MBALI NA SIASA
    NJAA ZA PESA NDONGOx2 ZA MASHINIKIZO.KAMA SI HIVYO BASI HAVINA HAJA.
     
Loading...