Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa walimu kuanza july 07,2012.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GLORY B2 GOD, Jun 29, 2012.

  1. GLORY B2 GOD

    GLORY B2 GOD New Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli Walimu mna uchungu na maisha yenu, chonde chonde msiahirishe MGOMO kama ilivyo kawaida yenu kuahirisha kwa sababu ya kutishiwa na wanaojidai kuwa wenye nchi.Waigeni madaktari hakika mtafanikiwa.Solidarity forever..........!!!
     
  2. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huku wakiikumbuka kauli ya "LIWALO NA LIWE" Kiongozi wa mgomo get prepared plse, MSITU WA PANDE unakusubiri.
     
  3. Mutta

    Mutta Senior Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkoba lazima ahairishe Mgomo wa Walimu kwani anaogopa kilichomsibu ULIMBOKA.Ataogopa msemo wa PINDA wa 'LIWALO NA LIWE.
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yaani kitu kiko palepale
     
  5. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mgomo wa walimu upo palepale kaeni mkao wa kula, na liwalo na liwe ila walimu lazima tugome otherwise serikali ikubali madai yetu.
     
  6. H

    Henry Philip Senior Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Tunataka mfanye kwa vitendo na sio propaganda. Tunasubiri hiyo tarehe 7 July. Mmekuwa mkitangaza mara kibao lakini mwishowe peupeeeeeeee, kimyaaaaaaaaaaa kama vile umepita upepo wa kusi
     
  7. R

    Reub Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama wanaubavu km madaktari, Labda wangewahusisha walimu wa vyuo vikuu wangefanikiwa.Ugumu wa maisha walionao walimu vijijini na sehemu zingine ni kikwazo cha mgomo wao, wale wote wanaotarajia kustafu kutokana na umri hawapo tayari kugoma hilo walijue, Kuna ongezeko kubwa la wahitimu wa ualimu kutoka vyuo mbalimbali wanaohitaji ajira za ualimu na ambao wapo tayari kufanya kazi kwa mazingira yeyote yale, kwa hiyo waliopo wakigoma graduates wanachukua kazi. nauhakika asilima 80 walimu hawawezi kufanikiwa kwani sio wamoja.
     
  8. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    yote yawezekana
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Believe me and take my word, WAALIMU WA TANZANIA HAWAWEZI KUGOMA! kwanza hawasimami kama jamii moja, pili hawamaanishi wanachokiamua na kukisema!
     
  10. k

    kasinge JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ikifika tarehe 7, utasikia: WIALIMU WAMEGOMA KUGOMA.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Ndo manake!!!!
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mkuu umesema kweli kabisa!!!
     
  13. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Liwe na liwalo.
     
  14. H

    HardMartin JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mkuu uko sahihi
     
  15. Persie

    Persie Senior Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi mbona wabunge hawagomi???
     
  16. j

    jaje Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  17. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wana umuhimu gani waalimu? Mbona ni takataka tu kwa JK na serikali yake. Kama katumia siasa kuwakandamiza Dr's itakuwa hawa washika chaki? Tena hakuna hata anayekufa? Na mkumbuke kauli moja ya serikali (ya aliyekuwa naibi waziri wa elimu Mwantum Mahiza) pale songea alipata kusema "nani aliwalazimisha kuja kuwa walimu? Si mgechagua kazi zingine!". Yaani salama ya walimu ni kusubiri 2015 wasaidie ukombozi kwa kihamasisha wapiga kura
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Waoga sana hao.
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Taja waalimu ni mafisi???????????? haya tunaish msitu gani na nani atulishaye mifupa? imeandikwa hivi mwanafunzi hakui kumzidi mwalimu wake mpaka na yeye amehitimu. so kama wewe ulikuwa mwanafunzi inamaana ulikuwa fisi ukafundishwa na fisi na sasa umehitimu hivyo umekua fisi kuliko fisi mwalim na kwa logic hii wewe ni fisi mkuu.

    chezeya wote ila siyo waalimu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi nyie watu chama cha vinega a.k.a. chadema huu uchochezi wa migomo unawasaidia nini?maana naona baada ya kuona watu hawawaungi mkono kwenye ile style yenu ya kususa na kuandamana sasa hivi ngumu mmeipeleka kwenye kuchochea migomo ambayo mwisho wa siku inawaumiza wananchi ambao baadae mnategemea kwenda kuwaomba kura na sio viongozi wa ccm,hapo ndipo mnapopeteza umaarufu kwa wananchi na ndipo ccm inapowashindia lakini bahati mbaya mko usingizini hamuishtukii hiyo na ccm wanawaacha muendelee kulala ili waendelee kutawala kirahisi
     
Loading...