Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa walimu:CHADEMA inahusika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sem2708, Jul 30, 2012.

  1. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    wana jf! naona mgomo wa walimu umeanza kushika kasi,je kibwagizo cha kwamba CHADEMA inahusika kwenye migomo mbali mbali kuimbwa tena?
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ebu mpigie NAPE 0782ccccccccccmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unauliza jibu!
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakishalikoroga liwalo na liwe, dhaifu and company wanasema chadema ndo inahusika.
    Lets wait and see.
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hili swala liko mahakamani kwanini unaliongelea hapa?
     
  6. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,111
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Kwako mh manyanya.
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kumbe hata hakuna kusubiri!
    Eh vipi Pande safari hii nani anakwenda?
     
  8. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,111
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Kwako mh manyanya na mwigulu nchemba.
     
  9. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    huu mgomo unaweza ukatikisa kuliko ule wa madaktari.
     
  10. i

    iluminata Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna cha CHADEMA wala nini wanaohusika ni walimu wenyewe na mgomo huu hauishi mpaka kieleweke! liwalo na liwe,
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bogus filthy fat empty headed "eng" Manyanya!
     
  12. Maendeleo tu

    Maendeleo tu JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkoba anajiandaa kwenda pande
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kiongozi wa CWT Mabwepande panamhusu.
     
  14. k

    kitero JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusichangie sana hiliswala lipo mahakamani jamani.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Hata nikigoma kumpa unyumba mume wangu itasingiziwa Chadema
     
  16. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CHADEMA inahusika katika kila kitu Tanzania,
    Migomo yote ni CDM,
    Ubadhirifu serikali ni CDM,
    wanaogopa kikichukua madaraka watabaki uchi.
    Marais wastaafu na mawaziri kuweka fedha Uswis ni CDM,
    ikichukua madaraka haina mpango wa kuwalipa wazee hawa.
    Kuuzwa kwa mashirika ya umma ni tatizo ni CDM,
    kunyang'anya watu ardhi na kuwapa wakoloni ni CDM,
    CHADEMA ni chama hatari kwa maslahi binafsi ya CCM.
    Dawa yao ni kuwafungulia kesi za kubambikwa,
    na kuwaburuza mahakamani.
    Polisi ni wetu CCM,
    UWT ni wetu CCM,
    JWTZ ni letu CCM,
    Mahakama ndo usiseme,
    zimejaa Majaji Makada kila kanda,
    Watu wetu CCM kwenye system ni lazima,
    watekeleze ilani ndani ya ilani ya CCM,
    Nayo ni kuhakikisha viongozi wa CDM,
    wanabanwa katika kila jambo,
    kuanzia Bungeni mpaka kwenye mikutano yao na wananchi.

    Kidumu Chama Cha mapinduzi, ............................................chadumuuu!
    Zidumu Fikra zote za mwenyekiti wa CCM,..................................Fidumuu!
    Wadumu mafisadi wote wa CCM.............................................Madumuu!
    Udumu Msitu wetu mtukufu wa MabwePande..............................Mdumuu!
    Wadumu viongozi wa mapambano Kova na Jack....................Vidumuu!
    Adumu shujaa wa CCM Ahmed Msangi......................................shudumuu!
    Idumu TISS kwa kuibeba CCM kwa mbeleko...............................Tidumuu!
    Wadumu wazungu waliokuja kututawala tena...........................Wadumuu!
    Wadumu waarabu na falme zao tukufu,..................................Wadumuu!
    Wananchi mmelalaaa......................................................Ndiyo tumelalaaaa!

    Asante sana wananchi mnaweza kuendelea kulala.
     
  17. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    kama CHADEMA ndio chanzo cha matatizo haya yote.na kama kweli watz hawana matatizo isiplkuwa yanatengenezwa na CHADEMA. kwanini serikali isifute CHADEMA for good??
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaa!!
    Mkuu huu msitu yaelekea inataka kuweka kahistoria!

     
  19. k

    karagwe Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uhuru unakaribia..si kitambo sana. Tatizo watu wengi wameshindwa kusoma alama za nyakati. Na mgomo wa wakulima kanda ya ziwa unakuja. Si mnasema CHADEMA wanahusika?


    Haya, yetu macho...
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    The government wont care.
    Its foundation is built way deep in UJINGA.
    It has very much invested in UJINGA since its coming to power back 2005 (remember shule za kata, vodafasta walimu etc.).
    Ile ya Madokta was a nightmare, an accountable government was required to step down in totality
    Top-down.
     
Loading...