Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa walimi 2010/2025

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Feb 10, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani nawapa hii nihatari walimu waliamua kugoma kimya kimya tangu 2010 ndyo maana matokeo hako hivi na mkakati ni kufika asilimi 95% ya kufelisha pengine serikalia itasikia,si unaona leo angalau kwa kufeli watoto wabunge wameanza kupiga kelele haki za walimu
     
Loading...