Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa wahadhiri, ... any updates?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dark City, Apr 27, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Leo jumanne tarehe 27/4/2010 ndiyo siku ambayo wahadhiri wote wa vyuo vya umma nchini wanaanza mgomo wao wakiwa na madai mbali mbali. Kulikuwa na wasiwasi kwamba hawa jamaa wanatingisha kiberiti. Pia nasikia serikali ilifanya juhudi haramu kuwahujumu ikiwemo kufunga mitandao ya internet katika vyuo. Je, mgomo umefanyika kama ilivyopangwa? Na je, serikali itawasikiliza?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    watakuwa wanagoma, si leo ndo wanaanza?!

    gonja tusubiri updates hapa
    nilio nao wasi wasi ni 2kta, wale wanaweza kulowanisha msimamo!
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nasikia SUA wamegoma na saa 4 asubuhi wanakutana na Mwenyekiti wa baraza la chuo ndugu Nicolaus Kuhanga. Agenda za mkutano hazijawekwa wazi.

    Nilisikia kuwa hata Muzumbe nao walikubali kugoma. Haya ngoja tuendelee kusubiri.
     
  4. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aibu itawauwa na njaa. maprofessor wa kenya kugoma kawaida
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Hawa wahadhiri si ndio walioponda mgomo wa TUCTA, nini kimewapata!
     
  6. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli internet haiko poa hasa upande wa E-mail ndani ya website za vyuo.Hapa SUA kikao kinaendelea.Kuna nidhamu ya uoga inayoonyeshwa na maprof wetu hapa Tz, Kenya na Uganda hawani hio kunapokuja swala la maslahi yao wanaingia kwa mgomo.But ngoja tuone kama wanabeep au wataufanya kweli.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ila nimeshangaa sana. Kama wamegoma si wangekaa home tu?. Kama kuna kikao si wakawatume wawakilishi wao?. Sina hakika kama hawa jamaa walikuwa wanajua hasa maana ya mgomo.

    Anyway, ngoja tusubiri tuone nini kitatokea.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmh
     
  9. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Aah walikuwa wanawapinga tucta, wakifikiri serikali itawapa ulaji. Sasa baada ya kuona serikali ikikwepa wajibu wake kwa waajiri wa umma na kulisukumia tatizo kwa waajiri binafsi, ndio wakashtuka. Ama kweli mkuki kwa nguruwe kwa binadamu haramu. Nawashauri wahadhiri hawa wa vyuo vya umma katika mgomo wenu ongezeni na kipengele cha kutokumwalika kiongozi yeyote wa serikali kuwa mgeni wa heshima katika mahafali yenu ya kuhitumu, kuanzia na rais wa nchi. Hapo watatia akili!!
     
  10. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata wasomi hawa hawana msimamo katika kudai haki zao???????????
    What about wakulima wenzangu ambao hutetema pale tu wamuonapo polisi????????????
    Inafedhehesha kwelikweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Apr 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wamegoma bana.
     
  12. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mgomo bado upooooo ama walimtishia nyau mtu mzima??
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni kweli wamegoma. Mgomo unahusisha vyuo vikuu vyote na vyuo vikuu vishiriki vya umma isipokuwa Muhimbili na Open University. Swali ambalo limebaki ni kama wataweza kuhimili vitosho vya dola na kuendelea na mgomo wao. Na je, utakuwa wa muda gani? Na je, wanafunzi wataamua kuwaunga mkono ingawa wao (wahadhiri) huwa mstari wa mbele kuwanyanyasa wanapogoma? Tusubiri tuone.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tupe full Dataz
     
Loading...