Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MGOMO WA WAFANYAKAZI WOTE TAREHE 15.08.2012 Mgaya kufunguka

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mwanaharakatihuru, Jul 29, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika sakata dhidi ya serikali na wafanyakazi Mgaya kutoa neno hivi karibuni lakini taarifa za ki intellegensia zinasema kuwa tarehe 15 ndio siku pendekezwa.

    Madai pendekezwa:
    Maslahi kiduchu
    PAYE ipunguzwe
    Sheria kuhusu mafao ya kujitoa ibadilishe kipengele cha miaka 55 au 60 hadi miezi miwili.
    Serikali iwajibishe polisi kuhusu uchunguzi wa kipigo cha dr Ulimboka
    Huu ni upepo tu
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Na mwaka huu mpaka wakome au la wakimbie nchi hii hawa ccm maana nchi imewashinda kabisa
     
  3. m

    mng'agi New Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hiyo tarehe 15,mm naona kama mbali.....hivi waliangalia na vigezo vya WHO ambavyo vinasema kiwango cha maisha kwa Wananchi wa TZ kimeshuka hadi kufikia miaka 45?
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mbona isiwe kesho jaman?
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kesho tuunanza sisi waalimu!:loco:
     
  6. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nasikia harufu ya damu...sichochei vurugu ila naona vurugu inakuja TZ yaweza geuka Rwanda..sijui..siamini, muulizeni rais Kiwete
     
  7. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ..
    Hizi zama Za dot com mwananchi huyu anaongelea vurugu.. Kijamii, kisiasa, kijiografia kidini wala kimila si rahisi TZ IKAKUNJIKA NA KUINGIA KWENYE UMWAGAJI WA DAMU WA AINA YOYOTE,. Wewe uliona wapi, baba Chaka tofauti Na mama, makabila tofauti, dini tofauti saa ngapi chokochoko ya kihasimu itazuka, ni kimbunga tu cha kuwang'oa mafisadi Na Mbona watang'oka..
     
  8. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii serikali inachezea watumishi..ngoja tugome tu tuone watafanya nini.
    Ila ni vyema hili likafanyika mapema
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli wakati mwingine serikali na wabunge wake tena wasomi kabisa wengine ni ma-doctor, maprofesa, na ma-graduates wengine, wanapitisha sheria ya mbunge kulipwa mafao baada ya miaka mitano ya ubunge. Mfanyakazi mwingine ili alipwe mafao yake na NSSF, n.k, lazima afikishe at least miaka 55. Hivi life expectancy ya mtanzania ni miaka mingapi? Je, ni miaka 60, kweli? Be careful! wananchi wakichoka, sijui kama viogozi hamtakimbilia ughaibuni. Maana nikikumbuka ya akina Hosni, Muamar, na wengine wengi, kama yanainyelea nji yetu, vile!!
     
  10. rweyy

    rweyy Senior Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    katika jambo ambalo limenigusa katika uongozi wa jk ni hili la mafao.tutaandamana hata tukiwa uchi hatukubali hata kidogo.
     
  11. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dili ni kuanza kununua silaha nzito nzito za kujihami!
     
  12. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeyakumbuka mahandaki!!!!!!!!!!!
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tarehe 15 ni mbali sana bana. angalau ingekuwa tarehe 6 August basi, wiki hii tuwaache walimu wajiachie.
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mkuu leo uko home? Walimu mkifanikisha huu mgomo hakika JK na Serikali yake watafungua Masikio kabla ya mgomo wa wafanyakazi
     
  15. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilidhani mmeshaandamana kumbe mtaandamana? Lini? Au ku-post hapa ndio maandamano menyewe? Watz kwa porojo? Nyie tulieni mkamuliwe vizuri hadi pale akili zitakapowarudia. Namshukuru Mungu sipo kwenye hiyo nchi ya Wadanganyika! Khaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!! Full Sanaa, si Rais, Wabunge, Majaji, Wanausalama, Wananchi wote ni Ze Comedy tupu! Watz wote ni mastaa na wasanii wazuri, mkicheza filamu na M.k.w.e.r.e akawa ndio Starring mtauza dunia nzima! Big up sana!
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    ni 57 by 2010.
     
  17. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Acha uoga kuna silaha nzito zaidi ya nguvu ya umma?
     
  18. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    jamaani tumechoka na kupoteza matuwaini na serikari hii ya walarushwa na wakanandamiza,wanaojali matumbo yao na familia zao,ukwe tumechoka liwalo na liwe!
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,054
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Wa-tz tuaje porojo jamani kwanin tusiingie barabarani tu,mambo ya kusubiria miongozo ya ssra ni ungese mtupu,tar 15 ni mbali sana!! Paye ni nyingi sana wanayochukua na ndio maana watu hatutaki kuajiriwa mda wote maana tunawafaidisha wauza nguzo za afrika kusini ya kichina(iringa) na wauza vipuli (misumali) na wachumia tumbo(wabunge wala rushwa),Fao la kujitoa ndio kaburi la ccm!!
     
  20. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mfano mwema! Tusubiri tuone nini hatma mwisho wa siku
     
Loading...