Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa wafanyakazi wasitishwa kwa muda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lord, May 4, 2010.

  1. Lord

    Lord Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baada ya kusikia mbwembwe za mwajiri mkuu jana jioni ndugu wafanyakazi wenzangu mgomo utakuwepo au tuachane nao na tukubaliane na ushauri wa mwajiri mkuu????
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tunasubiri kwanza tamko la Mgaya na TUCTA
     
  3. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkwala wa jana sidhani kama hata bana mkubwa MGAYAaweza kushika tena MIC hadharani!!!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwanza sisi tunafanya mambo yetu kwa kutumia akili na vilevile tuna busra zetu.Hatuna haja ya mipasho,taarabu na jazba.Tunajipanga then tutatoka na solution itakayoleta Historia hapa TZ.Na isitoshe kwa taarifa yako migo ya kimyakimya na baridi ilishaanza kitambo na hiyo ndio mibaya zaidi kuliko huu wa kuonekana huwa unaisha haraka.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli TUCTA wanatakiwa kutoa tamko. Ila nadhani wamefanya jambo la maana kutokimbilia kujibizana na JK. Wanatakiwa kukaa chini na kutoa tamko ama kujibu hotuba ya mkulu yenye vitisho vya ajabu ajabu na kusistiza kuwa mgomo uko pale pale au kutangaza kurudisha majeshi nyuma. Lazima watoe tamko leo vinginevyo hakuna mtu atawaelewa. Pia watampa JK nafasi ya kusherehekea na wageni wake akijinywea wine au juice!
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF nimesikia tetesi kwamba Mgaya ataitisha Press conf. leo mchana kutoa tamko la TUCTA mwenye more news please
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hatugombani ,wala hatutishiani nyau. Yeye atumie mipasho sisi tutatumia akili. Full stop.
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hilo ndilo wengi wetu tunasubiri. Labda wamkamate kabla ya kusogelea mic. Lazima TUCTA itoe maelekezo kwa wanachama wake. Vinginevyo tutasambaratika kwa aibu kama Ma-Profesa wetu walioshindwa kuhimiri vishindo vya kuku. Shame on them!!
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kasema hivi ............nini? Hamna mtoto mdogo hapa .Kama umesikia na ni mchana subiri tutamsikia 2
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi ule mgomo wa maprof wa vyuo umeishia wapi?
     
  11. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mtu mweny busara, akiona kwamba akienda vitani atashindwa, hurudisha majeshi nyuma na kujipanga upya.
    Nawashauri wafayakazi kama wanaona wameshikwa pabaya waairisha mgomo na wajipange upya.
    Kwa kauli za JK, inaonesha kuna msukumo toka nje unaowafanya wafanyakazi wagome, sijui ni homa ya wapinzani wa CCM au vipi.

    Hivyi viongozi wa vyama vya siasa wanasemaje wao kuhusu huu mgomo?
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tunasubiri tamko la TUCTA, nafikiri kabla ya saa 11 tutakuwa tumesikia msimamo ni upi? ingawa so far mgomo upo palepale sababu hakuna changes tunachotaka tu kusikia Rais wetu wa TUCTA anasemaje kuhusu madongo ya mkwere ya jana.
     
  13. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hamna hotuba isyo enda shule kama ya jana. Hivi wale walikuwa ni wazee wa Dar es salaam au walikuwa wanachama wa CCM?
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hii kwani lazima uite press conf. Mnarekodi tamko lenu mnalilipia mnarusha BBC, CCN, Deuste Welle na kwa internet, let start using the technology for our benefits
     
  15. Bright

    Bright Member

    #15
    May 4, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda wamefanikiwa ndani ya muda waliopanga kugoma!
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wengi wao walikuwa wajumbe wa halmashauri ya ccm ya wazee.Na nadhani waliandaliwa maalumu kwa ajiri ya kupiga makofi na kuitikia chorus ya mipasho/taarabu.
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Umesitishwa hadi mwezi wa sita. PM aliwaomba wafanye hivyo. Sasa sijui kipi kitafuata. Sijui watafukuzwa kazi au laa. Ila yote ni tisa, hili la MIGOMO kama Kikwete akirudi tena madarakani, basi atashuhudia MIGOMO isiyo na kichwa wala miguu. Nampa pole.
     
  18. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tuanze kwa kuboycott wafanyakazi wenye uchungu dress in red every Friday
     
  19. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Virungu vitatembea!!!!
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Mods naomba msigomee.
    Jalini maslahi yetu wanachama wa jamii forums na maslahi ya wavuti huu kwa umma
     
Loading...