Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa wafanyakazi wa TAZARA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GM7, Aug 24, 2009.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawa sio wasafiri, ni wafanyakazi wa Tazara wakiwa kwenye mgomo kama walivyokutwa kwa mbali na kamera jana 24/8/2009.
    [​IMG]

    Hebu tusome habari kutoka gazeti la Mwananchi la leo 25/8/2009

    Source: Mwanachi
     

    Attached Files:

  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks. JF is Faster than anything.
     
  3. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakika hiyo ni tafrani nyingine katika sekta hii ya Reli. JK Upooooooo?
     
  4. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    My thread is now updated.
     
Loading...