Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa wafamyakazi umehishia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by stanluva, May 22, 2010.

  1. stanluva

    stanluva Senior Member

    #1
    May 22, 2010
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Samahani wana JF naomba kuuliza ule mgomo wa wafanyakazi nchi nzima umeishia wapi? Kama nakumbuka vizuri baada ya mgomo ule wa kwanza kusitishwa, TUCTA walitoa siku nane za majadiliano (Kwa waziri mwenye dhamana na wafanyakazi kutangaza kima cha chini). Hivi kwani siku nane toka kipindi kile bado hazijaisha? Au TUCTA ni watoa porojo tu matendo sufuri? Au ni kauli (malengo) za kisiasa? Mdau mwenye data kamili kuhusu haya majadiliano yasiyofika mwisho naomba atujulishe! Maana naona kiiiiiiiimya?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwani hukusikiliza hotuba ya Mkulu wa inji?
    watu wanaogopa kukosa vibarua vyao na kuwekewa vikwazo.
     
  3. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akili ya Mgaya wafanyakazi wamechanganya na yao!
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waliambiwa watapigwa wameogopa!!! :target:
     
Loading...