Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa wabunge wa CCM unaendelea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mangifera, Jul 12, 2012.

  1. m

    mangifera Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule mgomo wa wa wabunge wa CCM unaendela licha ya mkwara wa spika kuwa hakuna kutoka buneni bila idhini yake na waziri mkuu. Sasa bajeti zote zinajadiliwa na kambi ya upinzani na amebaki Lukuvi tu kutetea hoja. Kama unabisha, angalia bunge sasa hivi!
     
  2. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanini wamegoma? Au nyongeza ya posho haijawekwa wakati tayari mwaka wa fedha umeshaanza?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha mbunge wa CCM ambaye amehuzuliz Bunge leo ni Lukuvi?
    Are you rerious?
     
  4. k

    kygrykos Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wametoka kwa nin?
     
  5. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawajagoma man
     
Loading...