Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa waalimu wa Tanzania ni vigumu kufanikiwa, mwaka 2012!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Emashilla, Jul 26, 2012.

  1. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini, Sasa; umefika wakati wa waalimu kudai haki kwa Nguvu ya Pamoja. Bado nina mashaka kwa uwezo wa CWT kufanikisha mgomo huu.
    Je! Ni nani aliye tayari kuwaunga mkono waalimu?

    Na aseme sasa!
     
  2. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mgomo wa walimu "full procedures" sidhan kama kuna mgomo zaidi ya propaganda za MKOBA na wenzie
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jana nilipata tarifa kwamba walimu wangegoma leo nikaamka saa kumi na mbili alurajili kununua magazeti ila cha kushangaza hakuna kitu yani nimeudhika sana
     
  4. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawana umuhimu kwa jamii, hata kama wakigoma serikali itawafukuza na kuajili wengine. Na kibaya watapoteza mafao ambayo serikali itayafaidi kwa sababu ya ukata. Kama wewe ni mwl ujue huna dili wala serikali haiumizi kichwa kabisaa (maana uchaguzi ulishapita, na mwingine ni 2015, na kibaya rais siye huyu JK). Bora msigome, sikilizieni maumivu (huo ni wito)
     
  5. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo upo sana.Mimi tangu april sijafundisha lakini mshahara ninapata(mgomo baridi).Subiri zero za mwaka huu kidato cha nne.
     
  6. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Labda mgomo baridi,hakuna kufundisha wala nini,na ma2nda yatakuwa ni mazero ya f4 na kupata f1 wasiojua kuandika!
     
  7. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasikitikia wanafunzi endapo mpango huu utafanikiwa. Taifa linakwenda wapi sasa? Nani wa kulaumiwa?
     
  8. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona unaandika kwa furaha kama vile huna wakusoma katika jamii yako! Naona tuishauri serikali izime mgomo huu kwa maslahi ya Wanafunzi walioko mashuleni kwa kipindi hiki kigumu. Lakini napendekeza kuwa badala ya kuzima mgomo huu kwa mabomu iuzime kwa mishahara juu juu zaidi kwa walimu wote hasa walimu wa kike au la samahani walimu wote!
     
  9. M

    Mnyaturu Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S 465: :A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465: :A S 465:
    :A S 465::A S 465:Nivigumu sana kwa walimu kugoma ,kwani kuna wanyonge weng sana na uoga wa maisha ndo unaotusumbua ,kuna maisha hata bila uwalimu .serikali yetu inakiburi sana kwani mgomo wa madactari uliishia mabwepande naogopa na mgomo wa walimu sijui utaishia wapi.:A S 465:
    :A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465::A S 465:
     
  10. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kata 35% ya mishahara ya viongozi woteeserikalikalini,PUNGUZA POSHO KWA 25%,PETROLIWAPEWE LITA750,BADALA YA LITA 1000,MAGARI YALIYOPOYAKIFAHARIYAVIONGOZI YAUZWE NA WAENDESHE MAGARI YASH30MILIONI,NA TUKUSANYE KODI VIZURI
     
  11. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    TRA kusanya pesaaaa
     
Loading...