Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa waalimu nafikiri uwe hivi.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by juniormuk, Aug 14, 2012.

  1. j

    juniormuk Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa sina uhakika na uwezo wa cwt wa kuwalipa waalimu wakiwa katika mgomo,na kwa kuwa sheria za nchi zinasema kuwa ukifanya kazi kuanzia tarehe moja mpaka 15 unastahili kupewa mshahara,hivyo basi nashauri mgomo uanze kuanzia tarehe17 wa mwezi husika na ikifika tarehe 1 ya mwezi mwingine warudi kazini mpaka tarehe 16 ya mwezi huo,tarehe 17 mgomo uendelee mpaka hapo serikali itakapofunguka.Naamini kwa stail hii kinaweza eleweka.
     
  2. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,446
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    wewe wa wapi
     
Loading...