Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa usafiri kuendelea jumatatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magesi, Jul 14, 2012.

  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mgomo wa usafiri ulioikumba manispaa ya moshi na wilaya zake unaweza ukaendelea tena jumatatu baada ya wamiliki wa magari kugomea ushuru wa shilingi 1500 badala yake wanataka kuendelea kulipa sh 1000 waliyokua wanalipa awali nawasilisha wakuu
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magamba yanatikisa kiberiti, acha uendelee tu mbona wao hawataki kuwalipa madokta 3ml.

    Kama hawawezi kulipa waache biashara, wakalime.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hahaha chama makini kinaendesha halmashauri kwa umakini.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    aliyekuambia manispaa ya moshi inaongozwa na ccm ni nan,au unaropoka 2?
     
Loading...