Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa St.John's umezua balaa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHIPANJE, Dec 27, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inasemekana wanafunzi kumi na tano(15) wamesimamishwa masomo mpaka pale utawala wa chuo hicho utakapotoa maamuzi.


    Wanafunzi walisalia wametakiwa kuripoti chuoni hapo siku ya tar.02 Jan.Watahitajika kudownload barua maalumu itakayowekwa kwenye mtandao na utawala wa chuo hicho.


    Barua zao zitahitajika zijazwe na kupigwa mihuri na viongozi wao wa serikali za mitaa,wanafunzi wanaodaiwa watatakiwa kulipa ma madeni yote pamoja na kufanya udahili katika uwanja wa Jamhuri.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa balaa liko wapi hapo?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    halafu wewe muongo sana. Eti uwanja wa Jamhuri!!!!!!
     
  4. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    15 kati ya 3000 balaa liko wap?
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Siku hizi ndio kamekuwa kamtindo..wanafunzi kupelekwa Jamuhuri stadium kwa vyuo vya hapa Dodoma?
     
Loading...