Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Manesi Wote haukwepeki!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndebile, Mar 4, 2012.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Wakati ndio huu,jumatano hakuna kutoa huduma,hakuna sababu tena ya kuwategemea madaktari watetee maslahi yenu.

    Mbona matatizo yenu ni makubwa mno? Nyie ndio kada pekee katika sekta ya afya ambao mnakaa karibu na mgojwa zaidi ya saa 8 kwa siku, nyie ndio mnaongoza kwa wingi katika watumishi wa afya, watumishi wanaoambukizwa kwa wingi magonjwa kama TB, ukimwi nk ni wauguzi kwasababu ya ukosefu wa vifaa vya kujikinga, lishe duni itokanayo na mishahara duni.

    Kwanini ni nyie tu mnaolipia leseni ya kutoa huduma elfu hamsini, kisa eti ni sheria iliyopitishwa na bunge, sheria kandamizi na ya kinyonyaji?

    Nesi wa Tanzani ana kipato gani cha kulipia leseni?

    Manesi kuwa na sauti moja, hivyo vyama vyenu vya TANA, PRINMAT, nk ni wezi tu, malengo yao na perdm za vikao vinavyofanyika kwenye mahoteli makubwa, mtetezi wa muuguzi ni muuguzi mwenyewe na sio TANA.

    WAKATI WA KUONYESHA MSHIKAMANO NI HUU!
     
  2. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    aiseeee!! Haya mambo makubwa!
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    malezenu migomo yenu nasi mapolisi tuanze wa kwetu, sio kila siku watutume kunanii tu.
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    We utakuwa muuguzi nadhani....

    Kila la heri..
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nyie mgome? Itakuwa ni ajabu la 9 la dunia.
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hamna ubavu huo
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee.... Imagien the world without nurses
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Polisi nao wagome kwa jinsi walivyoridhika na silaha tu mkononi hata kama mifukoni wanapunjika?? Aaaahh wapi, ni heka za abunuasi tu hizo kwake huyu mwenzetu aliyejichombezea japo kaneno hapo kwenye posti namba tatu hapo juu!!!!!!!!!!!!!

     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Katibu wa TANA taifa ni mmojawapo wa mamluki wanaotumiwa na serikali kuwagombanisha manesi na madaktari.

    Ni mfanyakazi wa wizara ya afya (watuhumiwa) halafu hapo hapo analazimisha kuwa muwakilishi wa wauguzi kwenye vikao vya kudai maslahi zaidi.

    Kipindi chote alichokuwepo hapo wizarani amefanya nini kuwatetea manesi?

    Mtetezi wa kweli ni lazima ateuliwe kwenye mkutano wenye ajenda ya kudai maslahi yenu la sivyo mtawekewa mamluki.

    Hiyo jumatano lazima mkutane ili mjipange.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Duh, sasa wewe umeanza kuwataja, mimi kwenye post yangu sikuanika hivi

    Good one... na wanatumiwa kweli!!
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu lazima manesi wajue adui yao mkuu ni viongozi wao ambao wameshidwa kuwatetea kwa miaka mingi na badala yake wanaishia kulipisha leseni na michango mengine ya ajabu ajabu!
     
  12. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tutafute raisi wa kukodi labda nchi itapata maendeleo
     
  13. p

    pazzy Senior Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    manesi bora mshituke mapema serikali hii bila migomo hamuwezi kukumbukwa...

    Aliyesema na mapolisi wagome anawajua anawasikia? Hao ni watu wa kudanganywa! Si unakumbuka kipindi cha bajeti waziri nahodha aliliambia bunge posho za askari polisi zimepanda kutoka 100,000/- hadi 200,000/-, lakini hadi leo wanavyotumwa kushusha bendera za CHADEMA usiku huko Tunduma hawajaongezewa hicho kiwango...

    Wenyewe wanaamani na sasa hivi wanajiandaa kwenda kutumika ARUMERU!

    Jamani, kwa umoja wetu tumwombe Mungu awafanye hawa mapolisi wetu wajue thamani yao waweze kudai haki zao!
     
  14. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona ndio kumekucha...mapambano bado yanaendelea...
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watumishi kada zote wangekuwa na umoja wa hivyo nchi ingekuwa tambarare sana,viongozi full nidhamu lkn mmmmmmmh lets wait and see
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    polisi wa tz wenye akili akili za kushikiwa kamwe hawawezi hata kujaribu
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ni kweli nawashangaa hawa watumishi wengine wa afya wanavyosubiri kudandia mgongoni mwa madaktari....
     
  18. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...naunga mkono hoja,tutangaze tenda ya nafasi ya uraisi,tuseme hii "nafasi ya urais tz iko wazi",tunataka mtu mwenye sifa ya uraisi,atakaye-shikilia nafasi ya urais wa tz kuanzia tarehe1/07/2012 hadi -/10/2015 tutakapo fanya uchaguzi...ili wazo mbona ni zuri tu,kuna viongozi wastahafu wenye CV nzuri sana wanaweza kuomba hii nafasi tukawapatia hii kazi...niwataje kwa uchache ambao naamini wakituma maombi ya kazi hatuwezi kunyima...
    1.B.CLINTON
    2.CHISANO
    3.rais anaye shikilia tuzo ya MO Hibrahim kwa sasa(simkumbuki jina lake)
    4.unaweza kuendele...
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mwakinukishe tuh.
     
  20. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Duh hii bongo tu!
    TANZANIA zaidi ya uijuavyo!
     
Loading...