Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa mafuta kuendelea kesho(j3)!jaza gari yako usiku huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 14, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu wapendwa
    nimetumiwa sms na rafiki yangu ambae mzazi wake ni mmoja wa wenye vituo vya mafuta vinavyoiongoza serikali ya rais jakaya mrisho kikwete kwa upendo na taadhima ameomba niweke gari yangu MAFUTA usiku huu nikamuuliza kivipi
    akasema serikali wamekubaliana kutangaza bei mpya kesho lakini jioni hii kuna mmoja wa wah wa ewura amepingga vikali makubaliano yao na kuwajulisha wenye vitupo na hivi ninavyoongea kuna kamkutano wanajadili nini cha kututenda kuanzia kesho kwa wale wenye kwenda ofisini mpaka ac ndugu zanguni wahini tu usiku mkajaze full maana hii yawezekana ampaka wiki iishe kama itaanza kweli na kama ewura awatatangaza bei mpya
    Ndipo nikamwambia nimeshapaki gari huwa natumia weekend tu ahsante kwa taarifa maana sijuihata km zizlizobaki jinsi walivyotutesa

    awapendae
    hon basias mtoto wa nkulima
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    weahindi na waarabu na viongozi wetu wenye kuwepo kwny payrol za makampuni ya mafuta ndio wanaotuhujumu
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hee mkuu buujibuji naona thread ya kupandisha mafuta uwiii naona wameona so lingine wawahi ila nani anaeongoza tanza jamani ni wafanyabiashara ama serikali ya kikwete
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh hii nayo mpya sasa
     
  5. Pelosi

    Pelosi Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sidhani kama watafunga vituo kwani tayari tumeshatangaziwa kupanda kwa bei ya hayo mafuta... lla ni vizuri kuweka usiku huu ili kujiondolea usumbufu.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 3,687
    Trophy Points: 280
    ngeleja anapeta, kagushi wakalalia kushoto, kapita kulia, huyoooo anapeta, ndiyo mkome na li-ccm sanaa lenu, nawaambia wakati mwingine wowote hata ccm ikiwapa ahadi tamu kiasi gani msikubali, ni ulaghai wa ki karl peters.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wameishatangaza leo kwenye taarifa ya habari kesho mafuta yanabanda bei, walivyokuwa wasanii wanasema eti wiki ijayo yatashuka
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tazama ramani utaona nchi nzuriiii.,yenye serikali legelege,inayoongozwa na wauza mafuta eeeh........Chorus....
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kikwete na serikali yetu legelege si ashawapigia magoti
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mkuu hujui kama wenyenazo ndo wanaiongoza TZ JK Kawekwa tu pale kama kivuli
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nasema kwa masikitiko kwakuweka nchi rehani ya mgao wa mafuta na umeme
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii ni serikali ya wafanyabiashara kwa hyo hakuna tatizo,ila mkuu shukrani kwa updates na kama utakua na lolote njoo tueleze humuhumu Jf
     
Loading...