Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madktari nani alaumiwe serikali,au madaktari !!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Feb 7, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @

    kumekuwa na sintofahamu kwa wananchi,viongozi wa dini,juu ya

    nani mwenye kustahili lawama juu ya hali hii je ! Nani

    anayepaswa kulaumiwa serikali au madaktari ?????????????
     
  2. K

    Kwaito Senior Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali!sion muda muafaka kama ungetokea kwa maDr kugoma maanj wagonjwa wapo daily!shda ni uroho wa politicians wetu na dharau kwa wataalam
     
  3. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    chichiemu oyeeeeeee......!
     
Loading...