Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madereva wa Malori TZ

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmbangifingi, Jan 18, 2012.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakuu hali ikoje mpaka sasa kufuatia mgomo uliotangazwa na chama cha madereva wa malori Tanzania (Chamamata)? Kwa mujibu wa mwenyekiti wa chama hicho Bwana Rocket Matogolo based in Tunduma,, ilikuwa waanze leo wakishinikiza mikataba yenye kujali maslahi yao, kama kulipwa posho kwa Dollar inapotokea dereva anasafiri nje ya nchi ama pesa ya nchi anayoenda, pia kushinikiza kima cha chini cha mshahara kisiwe pungufu ya Laki Tano
     
Loading...