Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Determinant, Feb 7, 2012.

  1. D

    Determinant Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais tumia busara ili ushughulikie madai yao, kadri siku zinavyokwenda ndivyo hali inazidi kuwa mbaya itafikia kipindi itashindikana hata kufanya suluhu na madaktar.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi ni nani mnampa huo ushauri?
    miaka 6 bado hamjajua mnaongozwa na kiongozi wa namna ipi?

    mimi nashauri tukae kimya maana muamuzi wetu atakuwa mungu tu.
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kabisa kwa kuwa tumefika mahala tumegota!! Ujanja na wizi wizi wao wawatokea puani!!
     
  4. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hali ni tete sasa mahospitalini....mkuu wa inji tunakuomba busara zako zishike mkondo. toa tamko
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Madaktari aluta kontinua
     
Loading...