Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari-wanasiasa, wanaharakati mbona kimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Mar 8, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona kimya sana wanasiasa na Wanaharakati kuhusiana na mgomo wa Madaktari unaoendelea au ndo tumemaliza kazi nini? Thehe thehe thehe thehe. Natania jamani.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ni noma kama wachungaji wa Ng'ombe. Wakishagombanisha Madume utawaona haooo kwenye vichuguu virefu wakiangalia game. Huwezi kuwasikia tena. Nilisikia siku moja kigogo mmoja wa TAMWA anasema "tumegungua kuwa Mawaziri hawajajiuzulu na tumegundua kuwa Madaktari nao wamerudi kazini". Nikafikiri wakiamka viboko kwa wote Mawaziri na Madaktari. Kumbe ile "Tumegungua" ilitokna na ukweli kwamba ndiyo walikuwa wametoka kupokea Ngawira kutoka kwa mtoto wa Bibi. Duh! Kweli Ngawira noma. Inafanya mtu unapagawa kabisa . Tum,tum tum , tumegundua kuuuuwaaaaaaaa, hakika anakulea, hongera mama.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mods peleka chit chat, au utani na jokes
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,613
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Gemu hilo halina refa wala magoli!!!
     
  5. n

    nicksemu Senior Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpaka wagonjwa waanze kufa
     
  6. h

    hsagachuma Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngawira ilimuuwa Yesu. Utu umetoweka
     
  7. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Jamani masikini watanzania, kura zenu zilinunuliwa na nyingine kujaziwa na NEC.

    Nani atawajali watanzania?

    Watanzania waoga, wapole. Jamani nani atawaunganisha tuwatoe hawa mawaziri?

    Mshahara wa ubunge anayo, sasa mshahara wa uwaziri ni tamaa.

    Madaktari na manesi hawamtaki, sasa huyu waziri ataongoza nani? Wagonjwa???

    Huyo waziri achukue sindano na bandage aende Muhimbili basi.

    Nguvu ya Umma iko wapi? Nani awaunganishe Watanzania ili kesho Asb serikali ikute viwanja vimejaa watu??

     
Loading...