Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari vs Msiba wa actor!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Thinker96, Apr 10, 2012.

  1. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu si mwingine ni yule yule mkali wa safari ambaye bado safari 63 amfunike vasco da gama kwa kuwa ndiye anayeshikilia record ya kusafiri safari nying duniani kuliko kiumbe yeyote yule je atazikamilisha kwa muda mchache uliobakia?..niachane na hilo mkali wetu kaamua kwa busara zake kuahirisha safari zake kutokana na mazishi ya actor kama kawa kino ndo atakuwepo baba rizmoko ambaye ndo huyuhuyu aliyekwea pipa na kwenda uko kipindi kile cha mgomo wa matabibu wanafaamika kama madaktari na ni yuleyule aliyekwea pipa na kuacha ndugu zetu wa gongo la mboto wazikane leo nimeamini kwel ****** anapenda kukaa mahala ambapo mazuri tu ndo anahisi yatazungumziwa ongeza na kumbukumbu zingine ulizonazo juu ya huyu mutu ya musoga...
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo ndo baba liz
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Ungeitundika kule kwenye jukwa la naniliu lilee, mmmh nanii banaa dah, jukwaa la, la..., la si hasa kama sikosei, ungepata comment za kufa mtu!
     
  4. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    mkuu umeniwahi nami nilikua na idea kama hii...... kwakweli hata mi nimelifikilia hilo
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lipi hilo?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Rizmoko ongea na mshua.
     
  7. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  8. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  9. M

    MOSSAD JACOB Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    coni mnacho lalamika kwani kipindi mnachagua hamkuona?kazi aliyokuwa nayo kabla ni mambo ya nje so kukwea mara kibao na cha zaidi yote yeye ni msaani hauski hata tangazo lake clouds na bado alikuwa na ndoto za kucheza movie na marehemu.
     
Loading...