Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari - Updates

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jigoku, Mar 7, 2012.

  1. j

    jigoku JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Habari nilizozipokea sasa hivi kwa njia ya SMS kutoka kwa doctor mmoja pale Mhimbili zinasema hivi,nanukuu,"Hii ya sasa ni bab kubwa responce ni 100% MPAKA EMERGENCY,intern ndio wamemaliza kikao chao cha kupeana moyo na specialist ndio wanaanza Russian culture nw..together we can make it" mwisho wa kunukuu sms niliyoipokea.

    My take; hivi serikali ina shindana na madaktari kwa ajili ya maslahi ya kisiasa? au inatakiwa kulinda afya za wananchi wake?
    Maana kama mawaziri wamelalamikiwa na ni kweli wameshindwa kuwajibika kwa nini waendelee kuwepo hapo?na je inawezekanaje kupokea malalamiko ambayo kimsingi wao ndio wanalalamikiwa na kisha wakayafanyia kazi?
    Nawasilisha wadau
     
  2. C

    Cupid 50mg Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo imekaa vizuri,hadi kieleweke!!;
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mmmh sina hakika kama nisikitike ama nilie..thats crisis
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa wale msioamini naomba mtembelee muhimbili.habari zinasema huu mgomo wa leo umezidi ule wa kwanza.madaktari wote wamerespond,specialist wanaendelea na kikao.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Napata shida sana kuamini habari za mgomo wa madaktari.
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mpaka kieleweke.....JK atakimbia Magogoni.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Na mbaya zaidi Waziri wa afya alishapeleka barua ya ku resign tatizo ni JK kampa kiburi
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dr Wangu wa Muhimbili anasima

    "" mgomo hakuna watu wanaendelea na kazi kama kawaida vikao bado vinaendelea"" mwisho wa kunukuu

    Sasa tumuamini Doctor wa wapi??? maaana mgomo hakuna:juggle:
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Tanzania zaidi ujuavyo nadhani madakatari watawaonyesha njia walimu.Safi sana
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ahadi unaita dai jipya?
     
  11. capito

    capito JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siungi mkono mgomo kwa sababu najua madhara yatakayo tokea kwa masikini wasio na hatia lakini pia nadhani ni fundisho kwa viongozi wetu ambao wanafanya kazi kwa mazoea na kutotaka kushughurikia matatizo mpaka maafa yatokee ndio wanakurupuka. Hofu yangu ni kwamba suala la madaktari likiisha sector nyingine nayo itatangaza mgomo maana walimu wapya walioajiriwa hivi karibuni kuna sehemu nyingi tu za nchi hawajalipwa stahili zao mpaka wengine wameamua kurudi nyumbani.
     
  12. g

    greenstar JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhh,MUNGU utuhurumie tuvuke hili balaa
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nenda muhimbili
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na nani achukuliwe hatua kutokana na vifo vya wagonjwa vinavyotokea kila siku kutokana na uzembe wa watendaji serikalini kwa matumizi mabaya ya fedha (na hivyo kukosa madawa na vifaa muhimu vya kufanyia kazi), kununua madawa yaliyoisha muda wake na mis-allocation of resources?
     
  15. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizo ni porojo tu, watabana wataachia kwa kuwa wengi wanafuata mkumbo wa frustrated individuals ambao they have nothing to lose
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    uwaue madaktari? halafu utawatibu wananchi kwa masaburi yako? sitashangaa ukini ndambia kuwa unafanay kazi ukulu. sishangai kabisa ndio type ya watu mnaoongoza nchi
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Wapi Vimon na Dr. Clinton watupe updates.
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    heri mimi na baba tunatibiwa india.:lol:
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna lalamiko jipya labda tu hujaelewa ni nini kilizungumzwa wakati wa mkutano wa madaktari na Pinda na kusimamishwa kazi katibu mkuu na mganga mkuu,pitia huko na utaona kuwa kila kitu kinaenda kama kilivyopangwa na napenda ujue kuwa taaluma ya udaktari ni nyeti sana sio kila mtu anaweza kwenda kama ilivyo ualimu(siwashushii heshima walimu la hasha)
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180

    Jana nilikwambia kuwa safari hii mtakoma....mgomo uko pale pale
     
Loading...