Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari:uongozi wa bugando wapata kiwewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jun 25, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    viongozi wa hospitali ya bugando wanaonyesha kuchanganyikiwa na muitikio wa madaktari wa hospitali hiyo kuingia kwenye mgomo.katika hali ya kuchekesha viongozi hao wametoa tamko la kuzuia mgomo na baadae kupitisha karatasi ili madaktari wasaini na kuonekana wameingia kazini.madaktari wa bugando wamegoma kusaini na hivyo kuwaacha viongozi wa hospitali ya bugando katika hali ya taharuki.inasemekana shinikizo hilo limetoka 'juu'
    kwa kuwa huko juu si mbinguni madaktari hao wameapa kuendelea na mgomo.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mpaka kieleweke, sasa dhaifu ndio wa kuondoka magogoni
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hayo ni miongoni mwa yale Maviongozi mapumbafu ambayo CCM imekuwa ikiyatumia kama Mtaji. Haijui hata haki zao. Yamejinyima haki zao na sasa yanataka kuzinyima na haki za wengine waliokwisha amka toka usingizini walipolala wao.
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mimi niliye mgonjwa mtarajiwa nawapa go a head dr. Selikali itatupeleka india!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Haya yote yanatokana na udhaifu katika utendaji ndani ya nchi yetu!!!!
     
  6. Bagenisb

    Bagenisb Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Yanatumika kama Condom
     
  7. k

    kitero JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ingekuwa ni Wabunge wanataka madai yao yaboreshwe wangezungushwa kama madaktari au walimu?
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mnazi mmoja kituo cha afya ndani ya mgomo!
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii nchi Mwalimu akirudi siku moja,Jk na kundi lako mtapata shida siku hyo
     
  10. H

    Hodarism Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes na sisi tutapandishwa ndege mpaka India.
     
Loading...