Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari unasonga walimu walikwishaufanya huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mansakankanmusa, Jul 6, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    SOURSE: itv

    hivi? mnajua madaktari wakiwa wamerejea bado matatizo yatakuwa mabaya zaidi,

    tukio hili lilishafanywa na walimu walivyotangazza mgomo, na kusalititiwa na baadae tukashuhudia wanafunzi wakimaliza hawajui kusoma na kwenye mitihani yao wakiandika mistari ya bongo flava, huku wengine wakichora picha.


    chukua hatua
     
  2. THE GREAT CAMP

    THE GREAT CAMP JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nimepita hospitali za mikoa kama nne hivi.Wa TZ tusijindanganye madaktari hawafanyi kazi japo utawaona wapo maeneo ya kazi na wanaingia chumba hiki wanatoka chumba kingine. Ukiuliza utaambiwa kuna kikao cha utendaji. Na hata ukikuta daktari amekubali kukusikiliza atakupanngia tarehe ya operation mwezi wa 10/2012.Ukiuliza doctor mbona umenipangia mbali sana. JIbu utaambiwa tuna subiri mashine kutoka wizarani. Jamani mgomo huu ni mbaya sana, bora hata wale madaktari ambao hawafanyi kazi kabisa. SULUHU ya tatizo hili Kila mkoa wananchi tuingie barabari kuandamana kuishinikiza serikali isiypo sikia kumaliza tatizo hili. So sad.
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Unataka kupima ama kutibu kansa unaambiwa njoo mwakani mwezi wa tano tunangoja either foleni Ocean Road ipunguwe ama Wizara ituletee machine.

    Kihivi lazima tufariki wengi kinoma.

    I say uza mashangingi yote au tuandamane.
    Nipe Matibabu or Death
     
  4. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tuingie barabarani wananchi maana naona serekali inataka kututoa kafara
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,557
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hapo umesema kweli, waalimu wanaopata mshahara robo wa ule wa daktari, polisi na wengine wanaopata mshahara chini ya laki tano waandamane ili madaktari waongeweze mishahara wapate mamilioni lakini wao wabakie tu na chini ya laki tano..usifikiri kila mtu hapa tz ana akili fyatu kama wewe. madoctor wenyewe walevi tu na waiba madawa yetu kupeleka kwenye maduka yao....hawana akili....kwa doctor mwenye akili, asingegoma kabisa, ila angefanya kazi zake kama kawaida na angetumia profession yake kupata pesa nyingi sana hapa tz...kama wameshindwa kazi waachie tu, tutaajiri wengine.....kwanza mkiwaongeza mishahara ndo hata kazini hawata kuja watashinda bar, wanaongoza kwa ulevi hawa ujue.
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tumechukuliwa MSUKULE na serikali ya CCM, wachache kati yetu wameanza pata fahamu.
    tatizo tulilo nalo wananchi wa Tanzania ni kukaa na kusubiri shujaa aje kutukomboa.

    Tutasubiri mpaka tuoze,huyo shujaa tunaye msubiri aje atukomboe si mwingine ni mimi na wewe.
     
Loading...