Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari unaendelea; Watanzania tuungeni mkono

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr Klinton, Jan 30, 2012.

  1. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je agizo la waziri mkuu limefuatwa?

    Tunawaomba wananchi waendelee kutuunga mkono pia sekta zingine sasa nazo zituunge mkono
    wazi wazi hivi ni vita amkeni hii ni saa ya ukombozi hawa wanasiasa inabidi waache kufanya mambo ambayo yanahitaji utaalam ambao wao hawana

    ninachoweza kusema Mbeya, Dodoma, Mwanza-Bmc,na Dsm confirmed mgomo unaendelea
    tutaendelea kuwajuza maendeleo kwenye territories zetu zingine stay tuned

    10:00hrs
    Dodoma leo wamegoma kuendela kwenda kutoa huduma afya bungeni kwaniwabung nao ni watanzania wa kawaida na wamekataa kuongea na naibu waziri wa afya mgomo unaendelea kama kawaida

    ila kama kawaida kwa sababu wamiliki media jioni watawaletea propaganda zao

    UONGOZI WA SERIKLINI UMEKAA NA WATUMISHI WA AFYA KUJARIBU KUWABEMBELEZA WARUDI KAZINI
    KWANI SERIKALI NZIMA SASA IPO DOM TAYARI WA BUNGE

    BIG UPDOM JAMAA WAMEGOMA KWENDA KUTIBU BUNGENMI AMBAKO WAKIENDA HUPEWA PERDIEMS
    KWA SIKU TEH TEH TEH

    12:50pm
    Serikali ya kamata viongozi wa madaktari dodoma
    Na sasa viongozi wetu hawa hawapatikani kwenye simu zao
    Hii baada ya majadiliano kushindwa kufikia muafaka


    Amana,Mwananyamala bado ngoma nzito serikali imeanza kutumia nguvu sasa

    Bugando, mwananyamala wanafuatwa madaktari na kulazimishwa kusign kwa vitisho!!!


    Bugando wamemkata kiongozi mmoja saivi anaandika statement
    Madaktari waliolazimishwa kusign wamesign na kuondoka zao
     
  2. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pamoja sana, haki hua ipatikani bila kuidai. tunajua mpo kwenye wakati mgumu sana na nina hakika saa ya ukombozi imekaribia. fanyeni mtupatie account yenu tuwachangie walau fedha ya kununua maji hili ni muhimu sana kwa kua sie walimu tumeshindwa ngoja tuwaunge mkono nyie.
     
  3. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dodoma leo wamegoma kuendela kwenda kutoa huduma afya bungeni kwaniwabung nao ni watanzania wa kawaida na wamekataa kuongea na naibu waziri wa afya mgomo unaendelea kama kawaida

    ila kama kawaida kwa sababu wamiliki media jioni watawaletea propaganda zao

    UONGOZI WA SERIKLINI UMEKAA NA WATUMISHI WA AFYA KUJARIBU KUWABEMBELEZA WARUDI KAZINI
    KWANI SERIKALI NZIMA SASA IPO DOM TAYARI WA BUNGE

    BIG UPDOM JAMAA WAMEGOMA KWENDA KUTIBU BUNGENMI AMBAKO WAKIENDA HUPEWA PERDIEMS
    KWA SIKU TEH TEH TEH
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwakweli leo madakatari wote wamerejea kazini. Muhimbili leo asubuhi wakipishana kila mmoja kuwahi kutia sign daftari la mahudhurio.
    Ni wazi wito wa Waziri Mkuu umeitikiwa kwa kasi ya ajabu.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Vitisho na ubabe sio njia sahihi ya kutatua migogoro. Unaweza kutia saini lakin usifanye kazi.

    Lakin all in all, siasa zimeingia hapo ndio maana Serikali imeamua kuchukua wajibu wake.

    Hongera Pinda.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    propaganda hazitibu wagonjwa
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nani kakwambia? police ndo wamevaa makorti hapa muhimbili

    FFU wanalandalanda kuwadunga vichaa sindano ili wavae makoti wakatibu
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kurudi kazini ni suala moja, kufanya kazi ni suala jingine.
    Unajua kitu kinachoitwa "Go slow" au "work to rule"?

    Binadamu hapelekwi kwa kiboko hata siku moja.
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    safi sana daktari,tuko nyuma yenu.Msikate tamaa,kazeni uzi!haki haipatikani ila kwa njia ya upanga.
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    nafikiri ukienda hospitali utapata jibu.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    TBC imetangaza taarifa ya baadhi ya madaktari kuitikia wito wa Waziri Mkuu Pinda, na kurejea kazini hii leo asubuhi. Taarifa hiyo imesema huduma katika baadhi ya hospitali za mikoani huduma zimerejea kama kawaida!.

    Hata hivyo taarifa hiyo imesema pia kuna baadhi ya hospitali, madaktari wamereja ila huduma bado hazijarea kama kawaida.

    Taarifa hiyo ya TBC, imemalizia kwa kumuonyesha Waziri Mkuu Pinda akiahidi kuwa pamoja na amri ya kurejea kazini, serikali serikali haijapuuza madai ya madaktari, bali bado itayafanyia kazi yale madai yao ambayo ni genuine!

    My Take:
    Taarifa hii ya TBC imeonyesha ripoti za mikoani tuu na sio za hapa jijini!. Kwa vile hapa jijini ni karibu kuliko mikoani, nilitegemea taarifa ionyeshe matukio ya karibu zaidi hapa jijini kwa hospitali kama Muhimbili, Mwananyamala, Ilala na Temeke, hivyo kitendo cha kuonyesha taarifa za mikoani tuu, kinanishawishi niamini TBC inazo taarifa za karibu, ila ila imeamua kuzichagua zile ambazo imeona zinafaa kwa taifa kutangaziwa!.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Muongo mkubwa wewe! Hakuna dr aliyerudi kazini hata mmoja. Naungana na mchungaji Mod tunaomba ufute huu uzushi.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Haki za Mashoga ziheshimiwe, maana tunao wengi na hakuna namna inabidi tuwakubali kuishi nao katika jamii.
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    naona watanganyika wengi leo wameingia zanzibar kupata matibabu
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe pasco na bahasha zako hapa hazisadii

    Propaganda zako za kimagamba hazitasadia,

    Shame on you
     
  16. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,095
    Likes Received: 1,069
    Trophy Points: 280
    Pinda kabip,sasa madr wanapiga,tutaumia leo,ila vizaz vingine vya utumishi vitaish vizuri
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    tujuze basi. upo wapi?unaoushahidi?
     
  18. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hakuna kurudi nyuma na sisi wananchi tutaingia mitaani mda si mrefu maana tunakosa huduma aisee hii serikali ni ya kinyama!
     
  19. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukisema hivyo hali si hivyo umeua tayari, umehesabiwa dhambi. Kazi zingine hizi bora nikauze vitunguu
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    TBC imetangaza taarifa ya baadhi ya madaktari kuitikia wito wa Waziri Mkuu Pinda, na kurejea kazini hii leo asubuhi. Taarifa hiyo imesema huduma katika baadhi ya hospitali za mikoani huduma zimerejea kama kawaida!.

    Hata hivyo taarifa hiyo imesema pia kuna baadhi ya hospitali, madaktari wamereja ila huduma bado hazijarea kama kawaida.

    Taarifa hiyo ya TBC, imemalizia kwa kumuonyesha Waziri Mkuu Pinda akiahidi kuwa pamoja na amri ya kurejea kazini, serikali serikali haijapuuza madai ya madaktari, bali bado itayafanyia kazi yale madai yao ambayo ni genuine!

    My Take:
    Taarifa hii ya TBC imeonyesha ripoti za mikoani tuu na sio za hapa jijini!. Kwa vile hapa jijini ni karibu kuliko mikoani, nilitegemea taarifa ionyeshe matukio ya karibu zaidi hapa jijini kwa hospitali kama Muhimbili, Mwananyamala, Ilala na Temeke, hivyo kitendo cha kuonyesha taarifa za mikoani tuu, kinanishawishi niamini TBC inazo taarifa za karibu, ila ila imeamua kuzichagua zile ambazo imeona zinafaa kwa taifa kutangaziwa!.
     
Loading...