Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Madaktari umesababishwa na Serikali ya JK na Pinda na sio Lowasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shykwanza, Feb 10, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtanzania mwenye akili timamu hawezi kuaminishwa kuwa Mgomo wa Madaktari umesababishwa na Lowasa na sio Serikali ya JK na Pinda.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    unanchekesha-ff
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mgomo upi tena? au hauna taarifa kwamba mgomo umekwisha? au ndiyo unampigia debe huyo fisadi?
    Serikali na madaktari wamefikia muafaka na ni vema sana. Kuendelea kujadili ni kunesha kwamba tulikuwa tunashabikia kuona wagonjwa wanateseka.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sijaona connection hapo ... mtu ambaye si sehemu ya utendaji wa serikali anaingiaje kwenye huo mgomo?
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,617
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Post nyingine kero tupu
     
Loading...