Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari ni utovu wa nidhamu - Kibonde wa clouds FM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Jan 30, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    hivi huyu kibonde anaishi dunia ipi, nimetamani kuizima radio yangu kutokana na maneno yake ya kipuuzi. Anadai eti kugoma kwao madaktari ni utovu wa nidhamu kwa waziri mkuu mpaka wenzake akina Mwabulambo na Kayanda wanamshangaa
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Kwa lugha ya kwetu(isiyo rasmi lakn) kibonde ni mtu mwenye akili finyu,....anyway hata yeye analijua hilo maake kwetu ku_moja,...shame on him
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi CV ya huyu mtu ipoje,maana watu wasije comment kumbe mtu yenyewe ubonge wake haujakomma.Mwenye CV ya Kibonde,tafadhali aiweke hapa.
    Kibonde ni nani?,katokea wapi?, Imekuwaje kuwaje hadi awe mtangazaji Clouds?
     
  4. S

    Snitch Senior Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja upate ajali uende pale muhimbili ndio utajua kibonde anaishi dunia gani?

    Hivi ukimfumania mkewako utam kill yeye tu Au utaua na Watoto pia?

    Watafute Njia nzuri yakupata nyongeza na sio kuathiri maisha ya watu wengine.
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nilifikili labda ulienda kunywa soda sehemu, daladala au gari ya jamaa yako, kumbe radio yako mwenyewe!?

    Sisi tuko huku mbali lakini nasikia watu wengi ninaoongeaga nao huwa wanatwambia kuwa walishaachaga muda mrefu kuisikiliza na hasa kipindi cha huyo jamaa unayemsema.

    Kwana huyo jamaa (Kibonde) fani yake ni nini mpaka awaseme madakatari, ni engineer au naye kasomea udaktari kabla ya kuwa mtangazaji!???
     
  6. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamanieeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,msipoteze muda wenu,Kibonde ni nani,katokea wapi na imekuwaje kuwaje hadi awe mlopokaji hivyo?
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa natafuta station nikakutana naye ikabidi nimsikilize kidogo ndio nikasikia pumba zake
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu mwenye numba ya simu ya hicho kipindi aiweke hapa,tumjibu hoja uchwala zake!!
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu Kibonde sijui anatafuta cheo gani serikalini. Yaani anaongea upupu kuliko unavyoweza kumfikiria
     
  10. D

    Dakawa New Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenye skuli za kuungaunga bongo ni tatizo sana! hawawezi ku argue hata kidogo!
     
  11. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    humu daily clouds fm inapondwa lakini kumbe ndio inayosikilizwa
     
  12. luck

    luck JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Namuunga mkono Kibs 200%.
    Walichofanya madaktari ni zaidi ya utovu wa nidhamu. Ni utoto!
    Inawezekana ni kweli wana madai ya msingi.
    Walikataa katakata kuonana na mtu mwingine yoyote isipokuwa mtoto wa mkulima.
    Pinda huyooo kachomoza tar.29, madaktari hawapo!
    Wamekula mpenyo na kumeza uchochoro,

    Pinda kabaki pekeyake,madaktari hawapo!
    Kwann asipande kwenye maik?
    Ana sababu gani asiitendee haki maik?
    Kasema aliyosema, hakuna wakumbishia.
    Waliopaswa kubishana nae wamemkimbia.

    Kwann wananchi tusimsikilize na kuyaamini yale anayoyasema Waziri wetu mkuu Pinda.
    Yes, madaktari si wamekimbia?
    Madaktari acheni porojo na kudanganyana, rudini kazini!
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Siyo kwamba tunaisikiliza tunakutana nayo wakati wakutafuta station za maana
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    msamehe hajui asemalo...tungeshamzika huyo bila sapoti ya doctors walioamua kujitolea wakati ule hajafunguka moyo
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kweri binadamu hawana shukrani,pamoja na hawa madaktari kumpa ushauri nasaha wa kuishi kwa matumaini,na kumpa maelekezo ya kutumia Arvs leo anawaita wajinga..
     
  16. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kwani mpk sasa hivi umeona mtz yoyote aliyeshinikiza serikali kusikiliza madaktari wote tunaƶngea kichinichin then kimya chetu means tuko poa na huo mgomo! Kama ungetugusa watz tungehakikisha govt inajibu hoja zao.
     
  17. s

    shykwanza Senior Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania waepukeni sana Watangazaji na waandishi wa Habari kama FM _ Kibonde kwani wanajipendekeza sana kwa Serikali ya CCM, RAIS na Waziri Mkuu na hivyo kutumika katika kuwagawanya Watanzania kupita vyombo vya habari kama Clouds FM. Ona sasa FM Kibonde na Clouds FM wakiwasaliti na kuwakaanga Madaktari waliopo kwenye Mgomo kupitia kipindi maalum cha Jahazi; Kibonde anachangia hoja akionekana kabisa kupendelea upande mmoja wa Serikali na Pinda na kuwaponda sana Madaktari.

    Hakika Waandishi wa Habari kama Kibonde ni vilaza na kuwaepuka kabisa kwani ni hatari kwa Taifa na kufanikisha nguvu ya UMMA katika kudai haki.

    Nawasilisha.
     
  18. l

    le comparable Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ol i know is dat kibonde lacks cognitive competence xo can't waste much tym discussin such a lunatic wit lots ov lunaces......
     
  19. l

    le comparable Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ol i know is dat kibonde lacks cognitive competence so
    I can't waste much tym discussin such a lunatic wit lots ov lunaces......
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,332
    Trophy Points: 280
    Natamani na kujaribu siweeezi.

    Umetutonya na rungu la kisogo!
     
Loading...