Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari na kiburi cha watawala wetu, nani anaumia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Mar 6, 2012.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pinda amekamilisha mkutano na waandishi wa habari hivi punde na meseji ya kubwa kwa madaktari ni kuwaambia kuwa serikali haiwezekani kushinikizwa na madaktari na kuwafukuza mawaziri Mponda na Nkya. Hivyo, kama wanataka kugoma, wagome tu
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yale yale namwaga mboga we unamwaga ugali
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    huyu PM vipi? amesahau vitisho vyake vya mwanzo walivyoshindwa kufanya kazi baadaye akataka suluhu tena? kinaweza kutokea kitu cha ajabu sana .
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    haya haya haya !!mambo yameiva
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nilidhani ye hili suala lishamshinda...!!!!!
    Tunataka kauli ya JK.... ila tutachukulia kimya chake naye kama ndio kauli ya Pinda..
    WE'll move to plan B
     
  6. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yesu....tumekwisha
     
  7. h

    herimimi Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda anataka serikali ishinikizwe na nani ndipo wajiuzulu?
     
  8. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa madaktari ni wajinga wanataka kuanzisha mchezo mbaya leo wao shinikizo lao likipitshwa kesho walimu pia watakuja na shinikizo lao sasa serikali gani? Mwisho utasikia na rais asipojiuzulu tunagoma bora wawapotezee tu
     
  9. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nampa siku tano tu..lazima atarudi na kauli nyingine tena akiwa mpole kama kamwagiwa maji..haya ndo matunda ya ccm!
     
  10. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nifanye mambo mengine maana hapa naweza kusema kitu ambacho nitajuta baadaye...!
     
  11. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,766
    Trophy Points: 280
    Huyu PM lazima ni mwehu, ina maana vifo vya wagonjwa vitakavyotokea sio tatizo sana kwake kama kuwakosa mponda na nkya? Hakuna mtoto wa mkulima yuko hivi, huyu ni mtoto wa Mwizi. Nguvu ya umma itawaondoa hao nyang'au
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pinda + j.k wanajua kabisa kuwa 99.9% ya mawaziri ni wabovu na hawafai so wanajua wakikubali shinikizo la madaktari la kuwafukuza Nkya na Mponda bas na mawaziri wengine watakua kwenye wakati mgumu sana kwani kila mfanyakazi na mwanaichi atagoma kushinikiza waziri husika ajiuzulu.
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    pinda aunganishwe kwenye list ya kina nkya!!
     
  14. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo mara ya kwanza alidanganya?naona hawa wanahitaji kafara kwa ajili ya uchaguzi wa arumeru............
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ndio Pinda kigeugeu lakini namkumbusha kwamba asiyategemee machozi yake katika hili,
    Japokua tunategemea uamuzi mwingine atakaoutao hivi punde kwani naamini Kikwete atamruka tu
     
  16. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa ndio viongozi wa Tanzania wanaojiita watoto wa masikini. Kasema hivi kwa sababu yeye anauhakika wa kutibiwa nje.

    Let us wait and we will see the end of this bad movie.
    Pamoja madakitari, Mungu awe nanyi katika hayo mapigano yenu nawaombeni msiyafanye ya kisiasa, fanyeni hivyo kwa manufaa ya wengi katika Tanzania iliyo yetu
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono mheshimiwa Pinda, wacha madaktari wagome.

    Kwani wakigoma anayeumia nani? si babu zao, bibi zao, shangazi zao ,kaka zao wa Namtumbo, Nachingwea, Tandahimba, Kilindi na Kahama?
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    umempa nyingi sana 2 tu zinamtosha
     
  19. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    In principle nakubaliana na madai ya madaktari juu ya maslahi yao.
    Hata hivyo wamejiingiza katika mtego wa kisiasa, kwa kutaka kushinikiza kujiuzulu wanasiasa.
    Thats dangerous.
    Mwanasiasa anaishi kwa kupiga domo, na juhudi zozote za kumuondoa kwa domo ni lazima zitapata upinzani mkubwa sana.
    Mbaya zaidi ni precedence ambayo madaktari wanataka kuiweka.
    Nawashauri waachane na wanasiasa na waendelee kudai maslahi yao.
     
  20. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    wewe acha kuropoka, unavyoongea its like madaktari wamekurupuka tu from usingizini na kuanza kudai hao mawaziri wafukuzwe?wakati ni kitu kilichokwepo kwenye makubaliano na serikali kimsingi iliahidi ingetekeleza dai hilo mpaka kufika tar 3march.
     
Loading...