Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Madaktari mwanzo wa mwisho wa Kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Jul 3, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]

    [​IMG]
    Ingawa wengi hawalioni hivyo, kwa wanaokumbuka kilichomkuta imla wa zamani wa Libya Muamar Gaddafi, watakubaliana nasi. Gaddafi hakutegemea kuwa angepinduliwa kirahisi na haraka vile. Tangu Gaddafi aondolewe madarakani kwa aibu ya aina yake, hakuna aliyefuatia. Je nguvu ya umma imeisha au ni suala la muda kushuhudia bazazi mwingine akifurushwa? Kwa wanaofuatilia kinachoendelea Tanzania hasa mgomo wa Madaktari, lolote laweza kutokea. Hii ni kutokana na utawala uliopo madarakani kuwa dhaifu na hovyo kiasi cha kutumia mbinu za mwituni kutaka kuwanyamazisha Madaktari. Rejea kutekwa na kupigwa na kuumizwa vibaya kwa kiongozi wa mgomo Dk Steven Ulimboka kunaokohofiwa kutendwa na serikali.

    Ingawa serikali imejitahidi kutumia mahakama zake hata usalama wa taifa, hali inazidi kuwa out of control. Sasa Madaktari bingwa wameamua kuingia moja kwa moja kwenye mgomo na kuupa nguvu na maana zaidi. Je kwa ubabaishaji na usanii huu serikali itaweza kuwanyamazisha au ni mwanzo wa mwisho wa Jakaya Kikwete rais anayesifika kuwa wa hovyo kuliko yeyote aliyewahi kutawala Tanzania? Kwa habari zaidi BONYEZA hapa.
     
Loading...