Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari: Kigwangwalla kufukuzwa CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Massenberg, Jan 30, 2012.

  1. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 180
    Wanabodi, hii imetoka jikoni kabisa:

    Jana jioni majira ya saa 10, kikao cha kamati ya wabunge wa chama cha mapinduzi ilikutana Dodoma kujadili mambo mbalimbali na hapo ndipo suala la mjadala wa sakata la madaktari ililipoibuliwa na Mbunge wa Nzega kuhusishwa na mgomo huo.

    Taarifa kutoka ndani ya kikao hicho zinasema wabunge wa CCM ambao ni mawaziri walipata nafasi ya kumsulubu Kingwangallah kama wanavyotaka ukizingatia kuwa amekuwa akiwabana sana mara kwa mara akiwa bungeni kutokana na misimamo yake ya kutetea haki na ukweli.

    Mhe. Adam Kighoma Malima alikuwa wa mwanzo kuongea na aliutumia muda wake wote kumshambulia Kigwangallah akidai ndiye aliyefadhili mgomo wa madaktari na ndiye aliyeendesha harakati za mgomo huo mwanzo hadi mwisho. pia aligusia kuwa Kingwangallah hakuongoza kura za maoni, alikuwa nafasi ya tatu nyuma ya Bashe na Selelii, lakini chama kilimpendelea na kumpa nafasi yeye. Malima alimtaka Mwenyekiti wa kikao hicho, ambaye ni Waziri Mkuu, amtake Kingwangallah kupanda mbele ya podium na aeleze uhalali wake wa kuwa kwenye kikao cha mgomo wa madaktari na kushawishi wagome na aseme kama yuko CCM ama la! Na kama yuko CCM kwa nini hakuisaidia serikali? Baada yake alikuja Mhe. Hawa Ghasia ambaye alimtukana Kingwangallah kuwa ni mbishi, jeuri na hakufunzwa na wazazi wake na kwamba CCM hawatomuweza. Alisema Kingwangallah afukuzwe chamani na yeye (Ghasia) yuko tayari kwenda kupiga kampeni Nzega kuhakikisha jimbo linarudi CCM.

    Wabunge wengine waliunga mkono hoja hiyo huku wakionesha kusikitishwa na hatua ya Mbunge huyu kushiriki kwenye mgomo wa madaktari na kuwahamasisha kuibana serikali mpaka kieleweke! Mbunge Kingwamngallah alionekana kukosa support ya wabunge kabisa na hata wale walioonekana kumuonea huruma walinyamaza na hawakutaka kuonekana wazi wazi kabisa kuwa wako na Kingwangallah. Mawaziri walimshambulia mpaka basi tu.

    Kikao kiliazimia kupeleka mapendekezo ya kumfukuza kwenye kamati ya uongozi. Kikao hicho kimekaa leo jioni kuanzia saa 10. Bado hatujajua wameazimia nini mpaka sasa. Je akifukuzwa ataenda Chama gani? Bado hiyo haijajulikana...ila taarifa kutoka kwa watu walio karibu naye zinasema kwamba ameamua kujiuzulu kabla ya kusubiri kufukuzwa.

    'Tayari ameishaanda barua na anasubiri tu kuitwa ili aiwasilishe' kilisema chanzo cha habari.

    Source: ndani kwa ndani - Dodoma
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwaka huu yatafumuka mengi, kweli kuna madudu mengi tusiyoyajua wananchi.
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuwa CCM haina maana kusapoti vitu vyote hata kama ni hovyo. Dhana ya chama kwanza ilashakufa, kama kuna kitu kizuri alikifanya wala asitishike. Kuna watu wanafikiri nchi hii ni yao. that is fallacy.
     
  4. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CCM wanapenda wanafiki, Kigwangala huko hakumfai. Aje CHADEMA kwa wapiganaji.
     
  5. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwenye ukurasa wake wa facebook amesema atatoa msimamo wake kesho,tusubir kesho
     
  6. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dr.Kigwangala karibu CDM wewe ni jasiri, kuwa mwana ccm si kukubaliana na kila jambo lifanywalo na serikali achana nao naamini nzega watakusaport mtetezi wao.
     
  7. W

    We know next JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huko ndiko kufilisika kwa CCM, Acha wamfukuze tu, kwani CCM ndio wazazi wake?? Kwani sie tunaopeta mitaani mbona hatuna mahusiano na CCM na Serikali yake kwa lolote? Huko ni kuishiwa hoja na ndio anguko lao. Dr achana nao, amua kukitosa chama halafu tuone wanasemea wapi. Tatizo la Serikali hii linasahau kitu kimoja muhimu kuwa, Hakijagundua kina deal na society ya namna gani.Na hilo ni kosa kubwa.
     
  8. k

    kiche JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CC! hawana uwezo wa kufukuza mbunge/kumvua mtu uanachama, si sera yao, hao wanaandaa mazingira ya kuwatisha wabunge ili kesho hili suala likiibuka bungeni wawe wameshafungwa midomo.

    Naomba waelewe kuwa wananchi wanafuatilia hili suala hatua kwa hatua, hii nchi si ya CCM wala CHADEMA au vyama vya siasa, ni ya wananchi ambao ndiyo wengi kushinda hao wanachama wa vyama.
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Ama kweli CCM inakufa! Wanaacha kujadili msingi wa tatizo wanamjadili Kigwangala! Mkuu ajiondokee tu ataheshimika zaidi!!
     
  10. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magamba hawawezi kufanya maamuzi magumu
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Kama alikaa kimya na kukaangwa na kushindwa kutetea msimamo wake hafai!
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahahaahaaa! Waziri kanichekesha eti dr hakufunzwa na wazazi wake! Kwa hiyo kuitetea 'sirikali' hata kwa kile usichoamini au uonacho ni makosa ndio unaonekama umefunzwa na wazazi! Lol! Kweli akili ni nywele...!

    Hata hivyo hawana ubavu wa kumfukuza! Wameshindwa kufukuza mafisadi walogoma kujivua gamba wamfukuze dr kwa kushiriki kikao? Labda!

    Ndio wataujua utamu wa "UJIRA WA MWIHA"! Raaaha kweli kweli! 'Senema' imenoga!
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Homeboy Kigwangalla kwa hili kama ni kweli, una support yangu mia kwa moja bila wala kuuliza.

    Kila mpigania wanyonge na HAKI, basi mie nipo naye bila kujali chama.

    Simamia unachokiamini na Mungu atakulipa, kama si leo basi kesho.

    TUPO NANYI MADAKTARI WETU. Kufanikiwa kwenu ni kufanikiwa kwetu. KITAELEWEKA.
     
  14. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    alifunzwa na wazazi wa ukweli ila hao wengine waliombeza walilelewa majalalani
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Dr . Ondoka huko, hawatakuchelewesha angalia mpambanaji Mwakyembe hana nywele zimepukutika zote. Those guys are ready to do anything to keep rulling this Country.
     
  16. M

    MussaBubu Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali kigangwala,mpk kieleweke,usimtupe Ulimboka
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ndugu MM, huyu jamaa anapenda popularity tu. He is an opportunist, nakumbuka alihaidi maandamano kuhusu mgodi huko Nzega, akapewa kibano ajanywea mpaka leo.
     
  18. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani! Anafukuzwa uanachama kwa vigezo gani?
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ameiba jina, hilo la Hamis Kigwangwala sio Jina lake; jina lake ni SAID BAGAILE
     
  20. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,158
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Ghasia mwenyewe alilazimisha ushindi,mtwara vijijin,na mana hataki tena kugombea vijijin,anataka mtwara mjin.5
     
Loading...