Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Madaktari: KCMC kufungwa kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mimimkuu, Feb 7, 2012.

  1. mimimkuu

    mimimkuu Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya Bugando kusitisha huduma leo, KCMC watafunga kesho....update to follow

    Source: kuna kikao kinaendelea
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    navumilia kuwa mtanzania
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sioni umuhimu wa kusubiri kamati ya bunge kuendelea kukusanya taarifa wakati watu wanakufa,mwisho wa siku mwenye maamuzi ni serikali kwa nini uamuzi huo usifanywe sasa?fire all those who are responsible!
    Makinda anasema kushughulikia suala hili kunahitaji utulivu,mimi nasema linahitaji uharaka na dharura kwa serikali kutoa maamuzi.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...sasa wodi tufugie kuku!
    Hali ni mbaya, serikali badala ya kutumia akili wanatumia nguvu. Kweli alieshiba hamjui mwenye njaa.
     
  5. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    YAP, naona saa ya ukombozi imekaribia. Suala la mapinduzi huwa halichagui. Watakaopoteza maisha tuwaombee maisha mema na wasamehewe makosa yao lakini huenda ikawa ndio mwanzo wa Tanzania mpya kwa vizazi vijavyo. Salamu kwa viongozi wa CWT ambao wanakurupuka na kukubali kuyumbishwa kitoto. Siku moja kabla hawajatangaza mgomo wanachama wao watakuwa tayari wameweka "chaki zao chini" Endeleeni madaktari. Tuko nyuma yenu. Tukiona watanzania wengi wagonjwa wanapotea basi wananchi hatutakuwa na uamuzi zaidi ya kuingia barabarani, hapo tutabadili historia yetu.
     
  6. Ras Cutty

    Ras Cutty Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    my God. Mungu Tanzania tunasubiri kudra zako maana serikali tulioambiwa imetoka kwako sasa imeshindwa na hali unaiona . Tunakuomba uwapokee hao wanaokuja sasa kutokana na mgomo wa madaktari maana siku zao zilikuwa bbado ila serikali yao ndio imeamua wafe. Amen
     
  7. e

    ebrah JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wabongo tumelogwaaaaa? jamani twendeni barabarani!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Kwenye Umeme dharula, kwenye vifo vya waTZ msubiri.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mleta huu uzi ulitakiwa usubiri kesho wakishagoma ndiyo utuambie, la sivyo hii ipeleke jukwaa la tetesi!
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    "I support doctors" by MM Mwanakijiji.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi nilikua kcmc jana hali ilikua mbaya saaana, SIJUI TANZANIA INAELEKEA WAPI?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uhamasishaji wako uanzie kwenye familia yako sisi wengine tutawaunga mkono!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni sawa na kusupport vifo vya watu mahospitalini. Tunatakiwa kujadili suluhu na siyo kuwaunga mkono madaktari jamani!
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nchi yangu Tanzania nakupenda kwa roho....ndo tugawane sasa wengine mishahara mikubwa wanasinzia tu madr wameamua
     
  15. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    lets cut the chains of fear and fight for tanzania,this is so deadly!
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ngoja wafe wee badae watajua mchawi wa wafu ni nani ndo wafanye maamuzi magumu.
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hivi hii serikali...
    Sasa ni serikali gani isiyokuwa na empathy na raia wake? Kweli tuirudishe serikali ya chama hiki itakapotimu 2015....?

    Jamani,nini tena unachotaka uambiwe..wakati unaona kabisa kwa macho yako...
     
  18. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,610
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Thank God Serikali ya CCM inaelekea kibra.
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wauaji wanazidi kuungwa mkono. Tanzania ni nchi ya ajabu sana
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama tungewapa fursa ya kwanza wagonjwa waliolazwa hospitalini wengi wao wasingeongea kama sisi hapa.
     
Loading...